Tập Lái
12/9/09
34
7
8
Mua đúng chân rồi về tự lắp hay phải ra tiệm cho thợ mổ xẻ hả anh, xe em đèn bi projector bóng halogen chân HB3 ạ, mong anh hướng dẫn.
chỉ mua bóng về thay vào thoai

Tập Lái
19/4/21
1
0
1
36
France
sex103.com
Torrents: Ep 1 Suburgatory (Fuera de lugar) Temporada 3 CapГtulo 1 2 horas antes
Salem S03E03 HDTV XviD-FUM[ettv] ! How to Get Away with Murder.
Hotel Trans
Animation
Ray Bradbury - Fahrenheit 451 (PDFEPUBMOBI)

A la merveille
Inside (2017)

mastering cmake pdf - Chaturbate on 9/4/21 lady_big_squirt 19 min 12 sec. [??] ????.zip - Just married (ou presque) (Runaway Bride).
Naruto Shippuden – Episodio 474 Legendado HD Online
CAPTAIN AMERICA 003 (2013) (Digital) (Zone-Empire).cbr(- Nem -)

APES.REVOLUTION.Il.Pianeta.Delle.Scimmie.2014.BluRay.1080p.AC3.iTALiAN-DD5.1.EnG.X264-TrTd_TeaM + Vampire Knight Guilty English Subbed. Traktor Pro 2 v2 6 8 for MAC-OSx - Ray Donovan.

Tập Lái
23/3/20
24
18
3
39
Xe em cerato 2019 sau khi tìm hiểu các kiểu, với vốn kiến thức nông cạn của mình, không muốn độ đẽo, ảnh hưởng gì tới hệ thống điện thì em đã thay bóng LED và khá hải lòng, xenon thì sáng hơn nhưng em không thích động chạm gì vào hệ thống điện và nghiên cứu thấy nói xenon nóng, độ sáng sẽ giảm dần theo thời gian nhanh hơn LED. Nhưng vẫn đang phân vân có nên thay bộ bi led gầm không? Cụ nào cho ý kiến với ạ

Tập Lái
23/8/20
2
0
1
37
E đi mazda 3, đã thay Xenon sau đó thay led của Osram (mua luôn 2 dòng để so sánh), vẫn ưng led hơn. E ở SG bác nào muốn test thử qua e cho mượn, e vẫn còn xenon và mấy cặp led Osram cho các bác test.

Tập Lái
27/12/11
15
0
1
Hà Nội
carcam.vn
Ánh sáng Xenon thì vẫn là thật nhất, nhưng hiện tại giá cả , lắp đặt và công suất thì LED lại chiếm ưu thế, đặc biệt là bi cầu LED
Các chị tham khảo thêm ở đây này :

Tập Lái
12/4/13
5
0
2
Hiện tại Novsight có dòng chuyên cho chóa bi là N26 -80w/cặp, đặc biệt phù hợp với dòng bi 2 chế độ pha/cos như Acent, Morning. Mình bán cho nhiều anh em nhận được phản hồi rất tốt, nhất là hội Acent. Giá 1,1triệu/cặp. Anh em có thể tham khảo đặt hàng tại gian hàng của mình trên shopee theo link (nhớ nhắn là thành viên Otosaigon để mình tặng thêm phiếu giảm giá 50k nhé):
Ngoài mình còn nhiều loại led khác nhiều phân khúc, anh em nhắn tin để được tư vấn nhé

Tập Lái
5/10/21
16
11
3
36
Xe em cerato 2019 sau khi tìm hiểu các kiểu, với vốn kiến thức nông cạn của mình, không muốn độ đẽo, ảnh hưởng gì tới hệ thống điện thì em đã thay bóng LED và khá hải lòng, xenon thì sáng hơn nhưng em không thích động chạm gì vào hệ thống điện và nghiên cứu thấy nói xenon nóng, độ sáng sẽ giảm dần theo thời gian nhanh hơn LED. Nhưng vẫn đang phân vân có nên thay bộ bi led gầm không? Cụ nào cho ý kiến với ạ
Bác thay bóng Led gì vậy, cho mình thông tin tìm hiểu được không, Philip tốt ko ạ, em cũng đang tìm hiểu

• Like
Reactions: Kem2019