Tập Lái
26/7/08
37
0
0
44
Hà nội
Các bác ơi cho em hỏi với, I30 có thể độ thêm đồ gì không và độ ở đâu với, em thấy I30 chạy quá nhiều ở đường rồi mà vẫn chưa thấy xe nào có thêm lựa chọn cả, loay hoay mãi vẫn thấy nó thế trả khác gì cả. Trong khi đó anh em STF bên cạnh có câu lạc bộ quá hoành tráng công việc độ đồ của họ thì khủng luôn. vậy bác nào biết gì thì hỉ giúp em với nhé.
Thanks các bác nhiều thật nhiều
Em !

Hạng B2
3/1/08
113
0
0
Hà nội
RE: Độ đồ chơi cho xe I30

Lằng nhằng vừa thôi dungtn ạ, từ từ sẽ có ! Xe vừa mới ra lò xong các hãng độ bên Hàn đang cho ra lò , mới chỉ có đèn xi nhan gương, đèn led trong xe và một vài chi tiết nữa

Hạng C
23/9/06
821
15
18
Ha Noi
otosaigon.com

Bác thích thì đặt hàng bên Tây Ban Nha,nhiều vô kể...Nếu không thì chịu khó chờ thời gian nữa để các hãng độ xe bên Hàn cho ra lò thêm.

Tập Lái
1/6/08
20
0
0

Sao hôm nọ bác không đi off với anh em. Hiện mới có một số đồ như bác hungtq nói thôi và anh em đang đặt bác hanquoc thêm 2 thanh ray nóc; lướt gió sau đó. Ah, bác ba vạn chín nghìn có bộ mạ crom ốp trong xe nhìn sang lắm nhờ bác post ảnh cho anh em biết.

Tập Lái
26/7/08
37
0
0
44
Hà nội

Trích đoạn: hungtq

Lằng nhằng vừa thôi dungtn ạ, từ từ sẽ có ! Xe vừa mới ra lò xong các hãng độ bên Hàn đang cho ra lò , mới chỉ có đèn xi nhan gương, đèn led trong xe và một vài chi tiết nữa
Em là em chưa biết nên em mới hỏi để các bác chỉ giáo cho xem sẽ có gì và không có gì!
Cái gì nên dùng và cái không nên dùng.
Cám ơn bác HungTq. Bác chác toàn buôn đồ độ xe hay sao mà bác biết rõ vậy.

Tập Lái
26/7/08
37
0
0
44
Hà nội

Trích đoạn: DungTD

Sao hôm nọ bác không đi off với anh em. Hiện mới có một số đồ như bác hungtq nói thôi và anh em đang đặt bác hanquoc thêm 2 thanh ray nóc; lướt gió sau đó. Ah, bác ba vạn chín nghìn có bộ mạ crom ốp trong xe nhìn sang lắm nhờ bác post ảnh cho anh em biết.
Hôm vừa rồi em vừa mới là thành viên của forums nên không biết các bác đi offline, em mà biết sớm thì kiểu gì em cũng join cùng cho vui mà.
Vâng các bác nào đã từng độ xe i30 rồi thì cho em xin một vài hình ảnh của nó lên xem thế nào với được không ???
Thanks all !
Em !