Thảo Luận Độ Gentra X

Hạng C
18/12/06
727
271
63
40
HCMC
Hiện nay nhiều bác nhà mình đang cưỡi em này, nhưng có vẻ đồ cho xe GX hiếm quá...Em đang đi GX 1.2 full opt, cũng có nhu cầu lên đồ tí.Các bác cho ý kiến nhé

Last edited by a moderator:
Hạng C
17/8/09
996
47
28
Bác này máu me quá :).
Mới lấy em nó về là tính mông má em nó rồi :)

Hạng C
18/12/06
727
271
63
40
HCMC
ngotuandat nói:

sáng thứ 7 tuần trước em ghé chỗ bác xem xe nhưng không còn em nào, đợi 2 tuần nữa xe mới về. chiều em ghé SP còn em này em múc luôn

Hạng C
17/8/09
996
47
28
kingofspeed nói:
ngotuandat nói:

sáng thứ 7 tuần trước em ghé chỗ bác xem xe nhưng không còn em nào, đợi 2 tuần nữa xe mới về. chiều em ghé SP còn em này em múc luôn

Vâng em có biết ạ.
Chúc mừng bác có xe mới. Màu giống của em :).
Cái đầu tiên bác nên làm là dán kính, lắp cản sau để khỏi bị ủi mông :).
Sau đó thì bác cứ từ từ :).
Mà bác mekong bên thớt Gentra X kia đã có chỉ ra 1 số thứ rồi đấy.
Còn muốn độ thêm thì bác tìm hiểu thêm các bác ngoài HN bên OF. Nào là chìa khoá mới, nào là Start / Stop, nào là ca lăng ... ôi tùm lum.

Hạng B2
27/3/08
234
1
20
Ở SG tìm đồ gắn xe GenX của mình hơi bị ít, thậm chí qua Bình dương có khi còn có đồ hay hơn ở ADV, chắc do xe thuộc hạng ruồi nên họ ko đầu tư. hic hic

Xe mình bị cọ quẹt với thành xi măng bao quanh cây xanh (như hình) ko biết báo BH có sửa chữa cho mình ko nhỉ? Mà thông báo như thế nào?

(click vào hình để xem kích thước thật)

Hạng C
18/12/06
727
271
63
40
HCMC
bác mua bảo hiểm bên nào, em có quen mấy ông anh bên bảo minh bến thành. xe bác mua bảo hiểm hết bao nhiêu vậy, em vẫn chưa mua nữa

Hạng C
18/12/06
727
271
63
40
HCMC
em làm chuột bạch nhé... DVD cảm ứng, camera de, bluetooth... Phải gắn thêm cục hồng ngoại để sử dụng phím tích hợp volang, tốn thêm tí thóc..tổng thiệt hại 6tr

Độ Gentra X

Độ Gentra X

Độ Gentra X

Độ Gentra X

Hạng C
18/12/06
727
271
63
40
HCMC
viethorse nói:
Hí hí... mấy món này em lắp từ năm ngoái...

em mới lấy xe bác ah, mà bác gắn vào có vừa không, bên cường nga gắn phải chế thêm cái khung nhựa, với lại mấy cái bát zin không sử dụng đến, em sợ chạy 1 thời gian nó bung mất