Chuột Tiến
1/10/11
4.557
92.249
113
Sài Gòn
Thật ra thì cái option này khá đơn giản mình tin rằng rất nhiều anh không bao giờ dùng đến vì đơn giản mỗi mình mình lái. Nhưng xác định xe 2VC lái chung thì rất khó chịu hay nói là cực kỳ khó chịu vì chỉnh cơm rất khó chỉnh lại đúng cái vị trí mình mong muốn, Cứ kẹt kẹt kẹt kẹt hoài chả thoải mái tí nào. Xác định sáng vợ kẹt kẹt kẹt kẹt chở con đi học về nhả xe chồng đi làm lại kẹt kẹt kẹt không vô đúng vị trí mong muốn. Tầm 1 tháng chắc bán mịa nó cái xe. Thà cơm luôn cái ghế cho đỡ phiền hè.

Hạng D
10/9/08
2.438
471
83
56
HCM
Ở đâu và giá bao nhiêu các anh nhỉ? Thằng bạn mới lấy bản L lăn bánh 1.225.000.000 đồng. Bị ép mua phụ kiện thêm 60 triệu. Bảo hiểm 12 triệu. Tổng gần 1.300.000.000 triệu để có xe chạy tết tây... Nhưng 2vc thường xuyên lái mà con này không nhớ ghế mới đau toàn chỉnh cơm không thể đúng vị trí ưa thích. Thấy mỗi lần đổi tài lại phải kẹt kẹt nhục thặc nhưng hình như nó không cảm thấy hèn :D

Hóng chỗ độ ghế nhớ và chi phí.

Hỏi dùm bạn mình mấy anh chém nhẹ.

Cá nhân mình thấy nó sùng Honda quá. 1.3 tỷ mà ghế không có nổi con chip nhớ ghế thì đúng pó cmn ku.
Xe có ghế chỉnh điện chưa ? Nếu có rồi thì dễ ẹt ! Gắn nguồn hộp nhớ ghế 2 vị trí ( 8 hướng ) dưới gầm ghế với nguồn motor ghế , đi dây ra công tắc nhớ nghế là xong , Chả đụng chạm gì đến hệ thống điện của xe cả !!! Gía chắc chừng > 3chai gì đó !

Chuột Tiến
1/10/11
4.557
92.249
113
Sài Gòn
Xe có ghế chỉnh điện chưa ? Nếu có rồi thì dễ ẹt ! Gắn nguồn hộp nhớ ghế 2 vị trí ( 8 hướng ) dưới gầm ghế với nguồn motor ghế , đi dây ra công tắc nhớ nghế là xong , Chả đụng chạm gì đến hệ thống điện của xe cả !!! Gía chắc chừng > 3chai gì đó !
Gì bèo và rẻ dữ vại anh? Chắc chắn không đụng chạm đến mạch bên trong? và hãng vẫn bảo hành bình thường? Cho xin công tắc để mình cho thằng bạn.

Hạng D
10/9/08
2.438
471
83
56
HCM
Gì bèo và rẻ dữ vại anh? Chắc chắn không đụng chạm đến mạch bên trong? và hãng vẫn bảo hành bình thường? Cho xin công tắc để mình cho thằng bạn.
Trời đất !!! Tui độ + tư vấn nhớ ghế cho bao nhiu AE gần chục năm nay roài mà ! Nhớ ghế là cái đinh gì hehehe :p:p:p !

• Like
Reactions: 4bthang2b
Chuột Tiến
1/10/11
4.557
92.249
113
Sài Gòn
Trời đất !!! Tui độ + tư vấn nhớ ghế cho bao nhiu AE gần chục năm nay roài mà ! Nhớ ghế là cái đinh gì hehehe :p:p:p !
Hỏng biết. Lần đầu thấy nít anh luôn :D
PM mình cái công tắc nghen anh.
Mà đúng là anh độ xong hãng nó vẫn BH bình thường để mình nhắn bạn mình.
Chứ làm xong vô hãng nó không BH thì thấy mịa bạn mình :)

Hóng thần đồng @tin_truc22 mang con ca nô làm trước :D

• Like
Reactions: ThanhNguyen19x
Hạng D
2/10/14
1.123
39.490
113
40

Kinh.

Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175

làm cái ghế thì chỉ chỉnh cái ghế thôi, đâu đụng tới mây cái khác đâu mà ko bảo hành :))

Hạng D
10/9/08
2.438
471
83
56
HCM

Dễ mà ! Đi bảo hành thì tháo công tắc cất đi ! Bảo hành xong về gắn CT vô lại mà dùng thôi ! Khánh - Thánh Đá có số ĐT của mình đó !