Hạng C
22/5/07
683
2
0
RE: Độ SANTA FE! Mời các bác đóng góp sáng kiến

Ờ thì tuy là độ xe, nhưng người chưa được nhận xe nhiểu hơn người đã nhận xe nên chủ đề chính vẫn là thông tin về nhận xe bác ợ. KHi nào mọi người nhận xe hết cả rồi, mỗi người đem đi làm đẹp cho vợ 2 của mình thì mới có nhiều sáng kiến để bàn luận chứ bác. Mà bác có ý tưởng gì chưa, pót lên đi cho anh em bàn tán tí.

Hạng B2
27/3/07
426
0
16

Hôm nay em hỏi giá ở chợ trời thì cảm biến lùi loại 4 mắt xịn của TQ giá 430 +công kg 100 nữa , giá này chắc hợp lý các bác nhỉ?

Hạng C
10/7/06
516
0
16

Em đang định lắp bộ loa Infinity, các bác tư vấn giúp em với
Theo tôi âm thanh của SF là quá ổn rồi, ngoại trừ bác là dân quen chơi Hi End thì mới cần độ thêm thôi. Lưu ý bác, thông thwowngf xe NK đã đc cân chỉnh âm thanh chuẩn rồi, nếu độ lại sẽ phải cân chỉnh lại đấy. Cẩn thân ko lợn lành hóa lợn qùe:D:D

Tập Lái
25/6/07
12
0
0
updatesofts.com

Cám ơn bác Nam khánh nhiều. Bác cho hỏi thêm là cân chỉnh lại loa có khó không??

Hạng C
22/5/07
683
2
0

Cái này thì bác cứ phải vác xe ra mấy pro về âm thanh mà hỏi, chứ hỏi như thế này không ai trả lời chắc chắn cho bác được đâu. Em thấy ở mấy forum về âm thanh thì mọi người hay hỏi bác thanhtung Audio, bác thử sang đó hỏi xem rồi về phổ biến cho anh em. Em chưa nhận được xe chứ có xe là em mang ra thử ngay.