Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Bên em trước giờ lắp bao nhiêu bộ, mà chưa phải bảo hành bao giờ.
Độ startstop smartkey bên em có 3 loại: startstop, smartkey (dùng chung), smartkey (zin theo xe).
1. Start stop đề nổ 1 chạm (1.800.000đ)
✔ Đề nổ bằng nút bấm. Đạp phanh đề nổ.
✔ Đề nổ từ xa tích hợp vào chìa remote của xe. Tính năng áp dụng được trên các dòng xe Vios, Morning, I10, Innova.

2. Smartkey chìa khóa thông minh (3.700.000đ) - Hàng zin theo hãng
✔ Khởi Động Bằng Nút Bấm: Xe chỉ được khởi động bằng nút bấm khi có chìa khóa (smartkey) bên cạnh.
✔ Tự Động Đóng/Mở Cửa: khi cầm chìa khóa ra khỏi xe trong phạm vi 3m xe sẽ tự động được khóa lại. Lại gần xe tự động mở cửa.
✔ Đề Nổ Từ Xa: tự tắt hoặc đề nổ từ xa bằng smartkey.
(Rất cần thiết khi cho mùa hè khi muốn tự động bật điều hòa một lúc trước khi lên xe).
✔ Báo động khi phát hiện cậy cửa lái.
✔ Mở hoặc khóa cửa bằng Mật khẩu 6 ký tự độ an toàn cực cao.
(Rất cần thiết khi remote hết pin hoặc pin yếu không mở được cửa)
Việc sử dụng Start Stop Smartkey zin theo xe là cắp jack 50%, lắp đặt hầu hết cho các xe

3. Smartkey chìa khóa thông minh (5.500.000đ) - Hàng zin theo các dòng xe
✔ Khởi Động Bằng Nút Bấm
✔ Tự Động Đóng/Mở Cửa
✔ Đề Nổ Từ Xa
Ưu điểm bộ smartkey zin theo dòng xe là cắm giắc hoàn toàn 100%, trả về zin trong 1 nốt nhạc

Mặt dưỡng dành cho từng dòng xe.

Lắp đặt Start stop smartkey ở đâu?
Hiện tại trên thị trường có các sản phẩm start stop smartkey giá rẻ, tuy nhiên chất lượng kém gây ảnh hưởng khi tham gia giao thông rất nguy hiểm. Carviet chuyên lắp đặt Start stop smartkey uy tín chất lượng. Với chết độ bảo hành ưu đãi nhất.
Dịch vụ độ xe hơi chuyên nghiệp CarViet
Địa chỉ: Số 40A Đường Nam Hòa, P.Phước Long A, Q.9, TPHCM
Hotline: 09 3783 3783
Website: www.carviet.vn
Fanpage: facebook.com/carviet.vn.doxechuyennghiep
á dù, cách nhà có 500m mà ko biết trời. Đi qua cũng ko để ý luôn hic hic

Tập Lái
17/4/16
27
8
3
Bên em trước giờ lắp bao nhiêu bộ, mà chưa phải bảo hành bao giờ.
Độ startstop smartkey bên em có 3 loại: startstop, smartkey (dùng chung), smartkey (zin theo xe).
1. Start stop đề nổ 1 chạm (1.800.000đ)
✔ Đề nổ bằng nút bấm. Đạp phanh đề nổ.
✔ Đề nổ từ xa tích hợp vào chìa remote của xe. Tính năng áp dụng được trên các dòng xe Vios, Morning, I10, Innova.

2. Smartkey chìa khóa thông minh (3.700.000đ) - Hàng zin theo hãng
✔ Khởi Động Bằng Nút Bấm: Xe chỉ được khởi động bằng nút bấm khi có chìa khóa (smartkey) bên cạnh.
✔ Tự Động Đóng/Mở Cửa: khi cầm chìa khóa ra khỏi xe trong phạm vi 3m xe sẽ tự động được khóa lại. Lại gần xe tự động mở cửa.
✔ Đề Nổ Từ Xa: tự tắt hoặc đề nổ từ xa bằng smartkey.
(Rất cần thiết khi cho mùa hè khi muốn tự động bật điều hòa một lúc trước khi lên xe).
(Rất cần thiết khi remote hết pin hoặc pin yếu không mở được cửa)
Việc sử dụng Start Stop Smartkey zin theo xe là cắp jack 50%, lắp đặt hầu hết cho các xe

3. Smartkey chìa khóa thông minh (5.500.000đ) - Hàng zin theo các dòng xe
✔ Khởi Động Bằng Nút Bấm
✔ Tự Động Đóng/Mở Cửa
✔ Đề Nổ Từ Xa
Ưu điểm bộ smartkey zin theo dòng xe là cắm giắc hoàn toàn 100%, trả về zin trong 1 nốt nhạc

Mặt dưỡng dành cho từng dòng xe.

Lắp đặt Start stop smartkey ở đâu?
Hiện tại trên thị trường có các sản phẩm start stop smartkey giá rẻ, tuy nhiên chất lượng kém gây ảnh hưởng khi tham gia giao thông rất nguy hiểm. Carviet chuyên lắp đặt Start stop smartkey uy tín chất lượng. Với chết độ bảo hành ưu đãi nhất.
Dịch vụ độ xe hơi chuyên nghiệp CarViet
Địa chỉ: Số 40A Đường Nam Hòa, P.Phước Long A, Q.9, TPHCM
Hotline: 09 3783 3783
Website: www.carviet.vn
Fanpage: facebook.com/carviet.vn.doxechuyennghiep
Bác chủ ơi, xe em là kia carens, muốn lắp Smartkey zin luôn được kg bác ? Bác cho em thông tin vào inbox nha , có gắn tại nhà kg bác ?

• Like
Reactions: minhtv2000
Hạng B2
5/11/13
229
125
43
Chiến vầy cho sướng, ổ chìa zin vẫn để, khi nào ko thích hoặc bị sự cố gì thì về zin trong 1 nốt nhạc.

Bác cho em hỏi bộ Smartkey bên bác xài của hãng nào đấy ạ, không phải của China chứ?

• Like
Bác cho em hỏi bộ Smartkey bên bác xài của hãng nào đấy ạ, không phải của China chứ?
Bên em có 2 loại: OVI hàng Taiwan, NTEK hàng Malaysia. Chất lượng bên em đã kiểm định rồi, gần như ko bị lỗi đâu bác. OVI bên em bảo hành 18 tháng, NTEK bảo hành 2 năm.
Xe bác xe gì ?

Hạng B2
5/11/13
229
125
43
Bên em có 2 loại: OVI hàng Taiwan, NTEK hàng Malaysia. Chất lượng bên em đã kiểm định rồi, gần như ko bị lỗi đâu bác. OVI bên em bảo hành 18 tháng, NTEK bảo hành 2 năm.
Xe bác xe gì ?
Xe em Matiz 2, chơi được không nhỉ. Giá cả 2 loại này thế nào bác?

• Like