Hạng B2
17/8/15
434
770
93
37
Nhà em sắp về nguyên bộ này , nắp chụp cho camry 2008 đến 2015 luôn các bác !

Chào các bác,

Được bác Honda CRV truyền cảm hứng từ thớt này
http://www.otosaigon.com/forum/Khoe...-Altis-Facelift-2011-Liên-Doanh-m6606371.aspx

Lại được thêm bác Mc Claren "xúi dại" nhiệt tình
Độ thành công cruise control cho Camry Lẩu Dê :)
, em đã mày mò tìm hiểu thêm về ECU Camry LD, sợt net để tìm hàng, ship về và độ thành công cruise control cho Camry LD.
Đặc biệt cám ơn tới một bác làm bên gara ở Q2 nhưng ko muốn nêu tên, sợ nổi tiếng giống ... bà Tưng hehehe

Sau đây là 1 vài hình ảnh chi tiết:

Đầu tiên là đi tìm hàng:

Các bác chú ý bộ này dành cho Camry nên cái nắp nó có hình dạng khác so với bộ của bác Honda CRV nhé. Thêm kinh nghiệm nữa là nên cho địa chỉ ship về bưu cục các quận xa trung tâm, có thể hơi lâu nhưng...rẻ tiền thuế rất nhiều

Nhìn lại thì bộ này hợp với xe bác Mc Claren nhất, vì đúng tông màu nội thất, xe em nột thất đen nên phải đi sơn lại thôi

Rồi đây, sau khi sơn xong, nhìn cũng giống zin chứ nhỉ

"

Hạng C
26/9/12
856
305
63
Nhà em sắp về nguyên bộ này , nắp chụp cho camry 2008 đến 2015 luôn các bác !
bác inbox em nắp chụp cho camry 2013 bác nhé. xe em lên cruise rồi. thiếu nắp chụp thôi :)

Hạng C
4/1/16
644
3.001
93
Mấy anh cho em hỏi là mình tự làm, đi dây lung tung như vậy thì dễ cháy xe lắm, mà khi cháy xé thì bảo hiểm có loại trừ ra vì anh đã tự thay đổi kết cấu của xe không anh.

Hạng C
4/5/07
901
484
63
44
TPHCM
Mấy anh cho em hỏi là mình tự làm, đi dây lung tung như vậy thì dễ cháy xe lắm, mà khi cháy xé thì bảo hiểm có loại trừ ra vì anh đã tự thay đổi kết cấu của xe không anh.
Nhìn cái xe trong avata bác thì em thấy bác gắn đèn đi dây còn nhiều hơn á!