Hạng D
17/8/09
3.328
29.424
113
TP.Thủ Dầu Một-Bình Dương
Căn bản là bất tiện nhiều hơn. Ví như cầm smart key xe máy mình tót lên xe chìa để trong túi bấm nút đề cho sáng đèn mở khóa cổ rồi đề xe phi đi. Còn đt thì phải móc trong túi ra mở app nhập pass chưa kể còn mở bluetooth nếu tắt. Chờ vài năm(chục năm?!) nữa đt nó tích hợp chip để sao chép remote xe qua thì khi đó mới "sướng" dc. Còn ô tô e nghỉ k nên độ đẽo.
Nó chỉ là bộ sản phẩm Plug and Play. Nên hoàn toàn ko độ đẽo gì về hệ thống xe. Nên an toan tuyệt đối. Nó kiểu như bộ Ecu mở rộng để thêm chút năng thôi a. Còn như anh chủ thớt thì muốn qua app thì kiểu như muốn sang chảnh thôi. Chứ cũng bất tiện như anh nói. Nhưng nói đi cũng phải nói lại mà nếu xài qua app thì nó cho mình biết là xe đã nổ máy chưa? Amper ắc quy còn bao nhiêu? Cửa xe đóng hay mở? Những điều đó nó hiện lên qua app. Còn xài bộ không gắn thêm cục phát bluetooth và xài chìa thì chỉ nhìn bằng mắt thường.

Hạng F
29/10/16
11.581
22.211
113
Pháp
A có xài qua chưa mà gọi là bất tiện? Ví dụ như a mua con Vios, hay con hạng A thì đợi bao giờ nhà SX họ mới tích hợp cho anh?
Đợi bạn mua xe mới và nhà sản xuất có chế độ đó .... nếu không cứ độ, mất xe ráng chịu ... cái nầy em khó tư vấn lắm ...

Hạng B1
15/5/21
98
10
18
37
A có xài qua chưa mà gọi là bất tiện? Ví dụ như a mua con Vios, hay con hạng A thì đợi bao giờ nhà SX họ mới tích hợp cho anh?
sao k bất tiện, mình thực dụng, thích cái nào không qua nhiều công đoạn, bác có sử dụng qua rồi bác nói quy trình xem có tiện k, nếu tiện mình lắp ngay =)) mình chạy KIA Ray

• Like
Reactions: phatbinhduong