Hạng D
17/8/09
3.329
29.796
113
TP.Thủ Dầu Một-Bình Dương
sao k bất tiện, mình thực dụng, thích cái nào không qua nhiều công đoạn, bác có sử dụng qua rồi bác nói quy trình xem có tiện k, nếu tiện mình lắp ngay =)) mình chạy KIA Ray
Lên youtube xem đi anh, họ không tính phí đâu? Rồi sẽ thấy nói bất cập ở đâu? Và sự tiện dụng nó ntn? Chứ e nói lại thành Mèo khen mèo dài đuôi.
p/s : Con Ray Lá hán a xài bộ Mykey là chuẩn của nó luôn đó.

• Like
Reactions: Tiến Nguyên
Hạng F
22/7/13
8.993
40.357
113
Lên youtube xem đi anh, họ không tính phí đâu? Rồi sẽ thấy nói bất cập ở đâu? Và sự tiện dụng nó ntn? Chứ e nói lại thành Mèo khen mèo dài đuôi.
p/s : Con Ray Lá hán a xài bộ Mykey là chuẩn của nó luôn đó.
E nhà chuồng cu nè, đi xuống 30 tầng quên mịa chìa khoá, móc dthoai ra vẫn lên xe đi hoặc lấy đồ … tiện vãi! :D
Vì dthoai lúc nào cũng kè kè, chìa khoá lúc đem lúc ko!
Mấy a chưa xài chưa biết, xài rồi thì lại ước ji biết gắn sớm hơn.

Nên dùng .... chìa khoá độ để điều khiển điện thoại, :):):):) cũng hay lắm
Còn a thì ở xứ xe rẻ thông dụng, nên cố xí mua đc xe full option. Ở VN xe gắn thêm đồ tăng trang bị, a cứ doạ chi vậy? Nếu nó ko an toàn thì người ta sxuat ra làm ji?

Hạng F
29/10/16
11.629
22.563
113
Pháp
E nhà chuồng cu nè, đi xuống 30 tầng quên mịa chìa khoá, móc dthoai ra vẫn lên xe đi hoặc lấy đồ … tiện vãi! :D

Còn a thì ở xứ xe rẻ thông dụng, nên cố xí mua đc xe full option. Ở VN xe gắn thêm đồ tăng trang bị, a cứ doạ chi vậy? Nếu nó ko an toàn thì người ta sxuat ra làm ji?
Thì bác cứ độ chế, tiền của bác, xe của bác, lúc mất hay có sự cố thì lên OS than. do đó bác độ từ bản thấp lên bản deluxe ... khác với người theo nhà sản xuất ... Em không dám ý kiến ... :):):)

• Like
Reactions: porche911gt3
Hạng D
17/8/09
3.329
29.796
113
TP.Thủ Dầu Một-Bình Dương

9 xác. Nhiều lúc mở bằng pw cũng sang xịn mịn phết anh. Còn nhiều lúc đậu cả tuần ko đi. Nó tự nổ để sạc. Các chức năng của Mykey mà em tắt đi. Là cái chức năng “Tự Lock cửa khi ra ngoài và lại gần tự Unlock”.

• Haha
Hạng F
22/7/13
8.993
40.357
113
9 xác. Nhiều lúc mở bằng pw cũng sang xịn mịn phết anh. Còn nhiều lúc đậu cả tuần ko đi. Nó tự nổ để sạc. Các chức năng của Mykey mà em tắt đi. Là cái chức năng “Tự Lock cửa khi ra ngoài và lại gần tự Unlock”.
Như a Osin ảnh bên kia trời Tây, ảnh ji cũng sợ nhưng ảnh đâu hiểu để làm đc mấy hộp đó, nó cũng có đủ jack chuyển đổi, chạy theo hệ thống Can Body hoàn toàn tương thích, ảnh cứ tưởng như tháo tung ra cắt đấu chế các thể loại ấy :D

• Haha
Reactions: phatbinhduong
Hạng F
29/10/16
11.629
22.563
113
Pháp
Như a Osin ảnh bên kia trời Tây, ảnh ji cũng sợ nhưng ảnh đâu hiểu để làm đc mấy hộp đó, nó cũng có đủ jack chuyển đổi, chạy theo hệ thống Can Body hoàn toàn tương thích, ảnh cứ tưởng như tháo tung ra cắt đấu chế các thể loại ấy :D
Vậy bác cứ mua bản thấp rồi độ thành bản cao ..không ai nói cả ..
Chứ em thì say no với những trò "không nên" do nhà sản xuất khuyến cáo. em chỉ thích chính hãng mà thôi

Anh nào có máy dò tần số (từ 125khz nếu em không lầm cho smart key) thì nó có thể bắt được, nếu như nó không có những hệ thống bảo vệ khác (chìa khoá có chip)

• Haha
Hạng F
22/7/13
8.993
40.357
113
Vậy bác cứ mua bản thấp rồi độ thành bản cao ..không ai nói cả ..
Chứ em thì say no với những trò "không nên" do nhà sản xuất khuyến cáo. em chỉ thích chính hãng mà thôi

Anh nào có máy dò tần số (từ 125khz nếu em không lầm cho smart key) thì nó có thể bắt được, nếu như nó không có những hệ thống bảo vệ khác (chìa khoá có chip)
Độ mà như ko độ nè a!
cam trc nó vầy thì chỉ có mấy a Tung Hoa Anh Hùng làm cho mình đẹp … plug&play mà thoy
Độ từ chìa smartkey qua điện thoại được không ạ?