Tập Lái
22/9/08
48
0
0
Em mới tậu 1 chú FIAT ED 1.3, không biết với dòng xe này người ta hay độ những gì vậy các bác.

Xe của em chủ cũ đã độ những thứ sau :
Trợ lái, automatic kính trước, sensor lùi, đèn sương mù.

Với lại xe em xước hơi nhiều nên em muốn sơn lại một số chỗ bị xước, các bác biết địa chỉ nào uy tín để sơn lại những chỗ bị xước thì chỉ cho em với và cho em biết luôn rổ rá thế nào với ạ.

Tran Hoang Linh.

Hạng D
25/5/08
1.005
3
38
daklak
dlj-daklak.com.vn
RE: Độ xe FIAT ED 1.3

bác mà muốn độ fiat thì phải chi nhiều bee cho tôi chỉ cho ở BMT có một em siem na 1.3 độ rất đẹp hôm nào tôi gặp chụp hình gởi cho bác.

Hạng B2
31/12/07
227
0
0

Cụ này ngoài HN mà bác!
Bác định rủ dzô Tây Nguyên để lắp thêm bộ đầu trâu rừng vào cản trước cho nó ngầu phải hông?
Không biết thế nào chứ em thì chỉ thích nguyên bản thôi, có thể thêm mắm muối, hỗ trợ, nâng cấp ở mức cần thiết, cái chính thì phải thể hiện nguyên hình là chiếc Fiat chứ đi độ lại cho giống với xe khác thì chán lắm!

Bị bấm 1 lỗ
1/1/08
144
0
0
Quê em miền Trung Du

Trích đoạn: Makeno
Cụ này ngoài HN mà bác!
Bác định rủ dzô Tây Nguyên để lắp thêm bộ đầu trâu rừng vào cản trước cho nó ngầu phải hông?
Không biết thế nào chứ em thì chỉ thích nguyên bản thôi, có thể thêm mắm muối, hỗ trợ, nâng cấp ở mức cần thiết, cái chính thì phải thể hiện nguyên hình là chiếc Fiat chứ đi độ lại cho giống với xe khác thì chán lắm!
Em thấy lên Tây Nguyên cắm thêm 2 cái tù và sừng trâu vào 2 gương cũng đẹp chứ .

Hạng B2
2/10/07
121
2
18

ơ thế bác này không thấy mô tả gì âm thanh? phần âm thanh cũng nên độ bác ạ.