Hạng B2
17/2/11
324
53
28
bác so sánh khập khiễng quá, vd đèn xi nhan gương , bác chơi tới Mec Gs 350 mà cặp gương có tích hợp xi nhal còn ko dám gắn, mấy cái led dây của bác có dịp về Trà Vinh e gởi bác vài chục m độ chơi
còn tay nắm cửa có led thì nhìn giống đồ chơi thật á,
nếu có đẳng cấp thì thử độ : xenol, hay đồ chơi gì máu máu 1 chút, độ chi cùi quá
bác đi Mec mà tính ra độ còn thua con Fortuner với con morning ghẻ nhà e ?
Gs 350 bác nói Mec. Lại thánh...!!!

• Like
Reactions: lexuscantho
Hạng B2
15/9/14
109
55
28
bác so sánh khập khiễng quá, vd đèn xi nhan gương , bác chơi tới Mec Gs 350 mà cặp gương có tích hợp xi nhal còn ko dám gắn, mấy cái led dây của bác có dịp về Trà Vinh e gởi bác vài chục m độ chơi
nếu có đẳng cấp thì thử độ : xenol, hay đồ chơi gì máu máu 1 chút, độ chi cùi quá
thánh Mec, e nhớ Mer chứ ko fai Mec.
nghĩ sao nói GS 350 2009 là Mec? con fortuner morning của bác cộng lại chưa bằng con Gs của người ta.
người ta độ cho đẹp, theo sở thích, topic của người ta mà bác chê khen quá.
Thánh Mec

Tập Lái
6/4/16
2
0
1
38
thánh mercedes - benz !
biết thì nói ko biết thì dựa cột mà nghe. e ở Cà Mau, đã giao lưu với bác 5543 rồi. con (mec) mà thánh nói là: GS 350 AWD 2009 đen kem. bác lên mạng xem con đó bao nhiu?
người ta độ con xe vì đam mê, sở thích, thích thì nhích, ko sợ hỏng xe, ko sợ cầu chì, ắc quy.... bác lo xa quá.

Hạng D
19/11/11
4.392
7.747
113
cái LED dây này mình mua bn thì ngta cắt ra cho mình bấy nhiu hay sao bác, bên ngoài nó có phủ silicon sẵn, e mạo muội ý kiến mua chai atm meta vàng (loại có màu nhưng vẫn trong suốt) về xịt nhẹ lên che bớt board led lại là lung linh luôn, e cũng đang quan tâm diy, chơi vầy ko cần đục khoét

decal trong mình dán nhiều lớp với nhau nó có dày và dễ tróc ko bác

Hạng B2
17/2/11
324
53
28
cái LED dây này mình mua bn thì ngta cắt ra cho mình bấy nhiu hay sao bác, bên ngoài nó có phủ silicon sẵn, e mạo muội ý kiến mua chai atm meta vàng (loại có màu nhưng vẫn trong suốt) về xịt nhẹ lên che bớt board led lại là lung linh luôn, e cũng đang quan tâm diy, chơi vầy ko cần đục khoét

Mua bao nhiu cat bao nhiu. bac len Khac Trung Ngoctuyen85 lam di. hang tot chat luong. gia tien cung chat luong.
1. neu mun tu diy thi fone e. e chi.
2. neu so nay kia thi len Pro lam. minh ko F nhe bac.

Hạng B2
17/2/11
324
53
28

Quan trong la bac dc ngam thanh qua minh lm dc xe of 9 minh. tui nuoc ngoai no cung diy vay. co xe dep xe ko ma bac

Tập Lái
20/2/13
43
13
8
Hi bác innova ơi!
Em cũng thích tự mày mò để làm thôi. Có gì bác chỉ em làm với, em chỉ muốn làm LED trên gương thôi mặc dù xe em đang có ốp gương xi-nhan rùi nhưng hàng lô em không thích. Mún có cái gì đó độc nên bác chỉ em làm với

• Like
Reactions: lexuscantho