Hạng C
1/12/04
554
2
18
Việt Nam :)
RE: Đoàn xe Lào sang Bình Định quê em.

Trích đoạn: Quoc Viet

Trích đoạn: ChenTsai
Nhằm nhò gì, xe đẹp BS đẹp thì còn nói gì nữa. Đà Nẵng em có 1 con Toyota Zace BS 43H-8888 nà, cao thủ thật

Ông này phán bậy bạ nhỉ . 43H-8888 của Land Cruise cụ ạ :D

Pa chentsai này hay phán bậy kinh [8|]

Hạng D
8/4/07
1.075
0
0

HIc, dân Lào đương nhiên cũng có đại gia chịu chơi. Ở đâu chẳng thế. Chẳng qua mấy bác chưa gặp thôi ấy chứ.
Nhưng mà mấy em sang đây biển toàn từ quý thì cũng......nghi ngờ thật

Hạng B1

tại VN mình đánh thuế nhập khẩu cao quá nên xe độ hơi ít ... chứ nếu như nhập tự do như LÀo thì VN mình trở thành DUBAI mất

Hạng C

Trích đoạn: nhanbmw

tại VN mình đánh thuế nhập khẩu cao quá nên xe độ hơi ít ... chứ nếu như nhập tự do như LÀo thì VN mình trở thành DUBAI mất
Mỹ nó còn ngang tầm Dubai mà bác đòi VN. Mỹ với Dubai chiếm hơn 1/2 siêu xe TG đó bác[&:][&:][&:]

Hạng B2
11/5/07
299
28
28
sài gòn

Trích đoạn: Toan_Kappa

Em nể mí bác Lào thiệt , nhất là con Fer với con Bm và Hummer nữa , tửơng Lào nghèo ai ngờ giờ em mới thấy tận mắt ;)
hihih em cũng như pác tưởng lào nghèo cơ sở hạ tầng kém nên làm gì có xe xịn mà đi , quá đó thì mới bất ngờ các pác à , nhất là các xe dành cho dịch vụ công cộng thì việt nam mình còn thua xa lắm các :(

Hạng B2
8/2/08
128
7
18
clip.vn

Nói về xe khủng thì có lẽ Lào gấp mấy lần Việt Nam mình, và nói về thuế thì Việt Nam mình cũng gấp mấy lần họ. Xe Lào rẻ nên họ chạy có sửa chữa gì đâu, chạy chán rồi đưa sang Nghệ An với Hã Tĩnh "bán sắt vụn" không à. Em nói thật vì ở quê em xe biển Lào nhiều vô đối.

Last edited by a moderator:
Hạng D
1/6/08
1.217
1
38
30
Tp.HCM
tuningclub.vn

Trích đoạn: FUQUYNA

Nói về xe khủng thì có lẽ Lào gấp mấy lần Việt Nam mình, và nói về thuế thì Việt Nam mình cũng gấp máy lần họ. Xe Lào rẻ nên họ chạy có sửa chữa gì đâu, chạy chán rồi đưa sang Nghệ An với Hã Tĩnh "bán sắt vụn" không à. Em nói thật vì ở quê em xe biển Lào nhiều vô đối.
VN mình chỉ dc mỗi cái là thu thuế cao:D

Tập Lái
8/8/08
1
0
0

:D Noi that ra chu day toan xe chu~ Go~ Viet Nam lam an ben lao mua xe ben do nha em cung co xe mua ben lao ma ra 1/3 xe viet nam toi gi ko mua thue viet nam nhiieu qua ma

Hạng C
13/9/07
676
0
16
hà nôi
dantri.com.vn

giá mà việt nam mà đánh thúy oto như lào thì có phải hay không các bác:)không biết bao giờ mới thoát được nạn thuế siêu đây:(