15/12/14
1.954
1.998
113
tphcm
6 mẫu xe nhưng thực chất chỉ có 3 mẫu gắn 6 thương hiệu khác nhau. Doanh số bán tải phản ánh yếu tố ngoại hình của dòng xe cho phái mạnh.

Hạng B2
20/10/15
224
92
28
39
Dmax e nhớ năm 2015 thang bạn e mua 580 số sàn. Càng ngày càng tăng thì thua rôi. Hic hic

Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Ở đây bác có vấn đề về tư duy logic giữa điều kiện cần và đủ. Ví dụ đàn ông yếu khả năng "ấy ấy" thì vứt đi, nhưng không phải cứ khoẻ chuyện ấy thì được coi là người đàn ông hoàn hảo, phải không bác? Cái Hillux cũng tạm gọi là lội nước tốt (dù vẫn thua top đầu 10-18cm), nhưng còn lại thì hầu như cái gì cũng vứt đi, không ế mới lạ. Còn Navara thì ngay điều kiện cần (khả năng lội nước) đã hỏng rồi thì khỏi cần xét đến điều kiện đủ. Đàn ông yếu sinh lý thì dù đẹp trai, nhà giầu, thông minh, tốt tính, có địa vị... cũng chỉ là thứ vứt đi trong mắt chị em phụ nữ (giống Navara). Ngược lại, khoẻ như lực sỹ mỗi đêm 3-5 nháy nhưng ngu dốt, lười biếng, bẩn thỉu, đê tiện, xấu xí cũng chả hơn gì (giống Hillux). Trình bày như vậy đã rõ ràng chưa bác?
Haha em nhớ là chỉ hỏi ý kiến đánh giá của bác về Hilux chứ có nhắc gì đến Navara đâu mà bác lôi em nó vào đây chê bai rồi lại còn bảo em có vấn đề về tư duy logic nữa là sao nhỉ. Bác có tư thù cá nhân gì với em chăng?

Hạng D
11/2/11
1.305
2.372
143
www.falkentire.com
Em D max quảng cáo là có DNA xe tải thì đúng là chả ai mua, mấy bố mua bán tải toàn ảo tưởng mình chạy SUV giá rẻ :D
Phải quảng cáo như triton ấy, nội thất rộng rãi như sedan hạng B, nghe là muốn mua rồi

Hạng B2
16/4/13
419
859
93
Haha em nhớ là chỉ hỏi ý kiến đánh giá của bác về Hilux chứ có nhắc gì đến Navara đâu mà bác lôi em nó vào đây chê bai rồi lại còn bảo em có vấn đề về tư duy logic nữa là sao nhỉ. Bác có tư thù cá nhân gì với em chăng?
À em xin lỗi bác, chắc em dùng điện thoại vào mạng, hình bé quá nên nhìn nhầm nick, tưởng bác nào bên thớt Navara đang chọt nhau với em rất là vui. Nếu không phải là bác thì kém vui đi nhiều hí hí.

Hạng B1
3/1/16
85
65
18
49
Ở đây bác có vấn đề về tư duy logic giữa điều kiện cần và đủ. Ví dụ đàn ông yếu khả năng "ấy ấy" thì vứt đi, nhưng không phải cứ khoẻ chuyện ấy thì được coi là người đàn ông hoàn hảo, phải không bác? Cái Hillux cũng tạm gọi là lội nước tốt (dù vẫn thua top đầu 10-18cm), nhưng còn lại thì hầu như cái gì cũng vứt đi, không ế mới lạ. Còn Navara thì ngay điều kiện cần (khả năng lội nước) đã hỏng rồi thì khỏi cần xét đến điều kiện đủ. Đàn ông yếu sinh lý thì dù đẹp trai, nhà giầu, thông minh, tốt tính, có địa vị... cũng chỉ là thứ vứt đi trong mắt chị em phụ nữ (giống Navara). Ngược lại, khoẻ như lực sỹ mỗi đêm 3-5 nháy nhưng ngu dốt, lười biếng, bẩn thỉu, đê tiện, xấu xí cũng chả hơn gì (giống Hillux). Trình bày như vậy đã rõ ràng chưa bác?
Nghe mà ớn

• Like
Reactions: Daewoo
Hạng D
23/2/09
1.380
8.170
128
4Em phải đăng nhập để like cho câu trả lời của Bác! quá chất!