Hạng B2
18/12/12
370
391
63
Mấy hãng Taxi mà có bán tải nữa thì Hilux mới hi vọng lên doanh số...giống Vios bây giờ ấy

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng B2
21/4/17
174
94
28
Vũng Tàu
Phân khúc bán tải thì hàng Mẽo ko chê vào đâu được. Thiết kế mạnh mẽ, thể thao hàng đâu. Tớ là tớ kết còn Chevrolet Colorado :D

• Like
Reactions: Sigurd
21/1/17
166
114
43
Ở đây bác có vấn đề về tư duy logic giữa điều kiện cần và đủ. Ví dụ đàn ông yếu khả năng "ấy ấy" thì vứt đi, nhưng không phải cứ khoẻ chuyện ấy thì được coi là người đàn ông hoàn hảo, phải không bác? Cái Hillux cũng tạm gọi là lội nước tốt (dù vẫn thua top đầu 10-18cm), nhưng còn lại thì hầu như cái gì cũng vứt đi, không ế mới lạ. Còn Navara thì ngay điều kiện cần (khả năng lội nước) đã hỏng rồi thì khỏi cần xét đến điều kiện đủ. Đàn ông yếu sinh lý thì dù đẹp trai, nhà giầu, thông minh, tốt tính, có địa vị... cũng chỉ là thứ vứt đi trong mắt chị em phụ nữ (giống Navara). Ngược lại, khoẻ như lực sỹ mỗi đêm 3-5 nháy nhưng ngu dốt, lười biếng, bẩn thỉu, đê tiện, xấu xí cũng chả hơn gì (giống Hillux). Trình bày như vậy đã rõ ràng chưa bác?
Hey da, cụ nói rất hay. Mong có chị e nào vào bình phẩm còm.

27/5/17
11
4
3
39
nissan ko nằm trong Vama nên ko công bố, nhưng xe nào bán chạy thì sẽ có số liệu. Ví dụ như đợt x-trail bán đc hơn 600 chiêc đó bác, OS thì nói cộng mấy tháng lại :p
thank bác nhiều nhé. lần đầu e lên diễn đàn. mong các bác chỉ giáo thêm ạ.

Hạng D
17/6/09
1.555
1.228
113
Ở đây bác có vấn đề về tư duy logic giữa điều kiện cần và đủ. Ví dụ đàn ông yếu khả năng "ấy ấy" thì vứt đi, nhưng không phải cứ khoẻ chuyện ấy thì được coi là người đàn ông hoàn hảo, phải không bác? Cái Hillux cũng tạm gọi là lội nước tốt (dù vẫn thua top đầu 10-18cm), nhưng còn lại thì hầu như cái gì cũng vứt đi, không ế mới lạ. Còn Navara thì ngay điều kiện cần (khả năng lội nước) đã hỏng rồi thì khỏi cần xét đến điều kiện đủ. Đàn ông yếu sinh lý thì dù đẹp trai, nhà giầu, thông minh, tốt tính, có địa vị... cũng chỉ là thứ vứt đi trong mắt chị em phụ nữ (giống Navara). Ngược lại, khoẻ như lực sỹ mỗi đêm 3-5 nháy nhưng ngu dốt, lười biếng, bẩn thỉu, đê tiện, xấu xí cũng chả hơn gì (giống Hillux). Trình bày như vậy đã rõ ràng chưa bác?

Đọc "còm" của bác mà em...tủi thân quá.....!!!!

(Em đang đi Navara):D

Tập Lái
2/1/15
40
33
18
35
Em đang phân vân tính mua Navara bản EL cho êm, mà nghe bác nói nó lội nước yếu quá. Lướt trên web thì thấy quảng cáo lội được 800mm. Không biết thực hư thế nào