Hạng D
16/10/12
3.069
6.354
113
Em chạy 2 đời Camry (2.4g 2010 và 2.5q 2014), bây giờ đi Sonata 2015 cảm thấy quyết định thật đúng đắn. Mấy bác cứ chê xe Hàn và so sánh không bằng xe Nhật... Bây giờ em chạy Sonata 2015 thấy chẳng thua gì Camry 2.5q nếu không muốn nói là ok hơn mà bỏ tiền ra ít hơn. Dân mình đúng là thần thánh hóa Toyota, phân khúc nào Toyota cũng đầu bảng. Trước khi mua xe nếu có cơ hội trãi nghiệm thử nhiều thương hiệu rồi quyết định. Đừng nghe theo số đông chê này nọ những thương hiệu khác mà bản thân họ chưa thử lần nào, chỉ toàn là nghe nói...
Ôi! Bác thật là dũng cảm.

Hạng B2
20/12/13
392
272
63
Em chạy 2 đời Camry (2.4g 2010 và 2.5q 2014), bây giờ đi Sonata 2015 cảm thấy quyết định thật đúng đắn. Mấy bác cứ chê xe Hàn và so sánh không bằng xe Nhật... Bây giờ em chạy Sonata 2015 thấy chẳng thua gì Camry 2.5q nếu không muốn nói là ok hơn mà bỏ tiền ra ít hơn. Dân mình đúng là thần thánh hóa Toyota, phân khúc nào Toyota cũng đầu bảng. Trước khi mua xe nếu có cơ hội trãi nghiệm thử nhiều thương hiệu rồi quyết định. Đừng nghe theo số đông chê này nọ những thương hiệu khác mà bản thân họ chưa thử lần nào, chỉ toàn là nghe nói...
có gì chứng mình bác đã chạy qua 2 đời Camry (2.4g 2010 và 2.5Q 2014) không? và nếu có thì lý do thực sự bác bán Camry chuyển sang Sona là yêu xe hyundai hay còn lý do gì khác nữa ? (chỉ ý kiến cá nhân)

Hạng F
2/4/10
7.393
33.522
113
có gì chứng mình bác đã chạy qua 2 đời Camry (2.4g 2010 và 2.5Q 2014) không? và nếu có thì lý do thực sự bác bán Camry chuyển sang Sona là yêu xe hyundai hay còn lý do gì khác nữa ? (chỉ ý kiến cá nhân)
Lý do ư: bán con Cam đã xài bấy vẫn đủ tiền xơi con Sôi nát trinh thơm!

Hạng C
1/9/15
565
2.298
93
Sài Gòn
Bác chơi kiểu gì kỳ vậy, ai lại mà đưa hình ra, làm sao mấy bác kia chém tiếp. Mai mốt cấm bác dẫn chứng nhé, cứ nói phông lông là được để người ta còn có cơ hội nói phông lông theo nữa chứ.

.
Mai mốt Mềnh đưa cả bảng đồng hồ, hệ thống điều khiển tên lửa hành trình trên tàu ngầm nữa kìa!
Nhiêu con xe ghẻ đó, ăn nhậu giề bác!!! Hihihi

Hạng B2
15/1/07
113
196
43
TPHCM
npfood.com.vn
Chứng minh để làm gì bác? Bác nghĩ mình nổ chắc :)
Mình chẳng yêu thích gì Huyndai hết, trước nay chưa sử dụng bao giờ. Mình sử dụng Camry thấy chán nên muốn đổi xe thôi. Lý do chọn Huyndai vì thấy kiểu dáng cũng ok, option cũng ok, máy móc thì vài người bạn mình bên US (mình không muốn hỏi ở VN) đã sử dụng Huyndai đánh giá cũng ok thế là mua thôi. Mua cái xe theo sở thích của mình, còn khi sử dụng chán thì bán thôi mà thời gian chán cũng nằm trong thời hạn 4 năm trở lại. Vậy trong 4 năm thì máy móc đã banh chưa mà mấy bác cứ bận tâm...