Hạng B2
6/4/07
320
170
43
vnexpress.net
Về giá nó nó mắc hơn Mu-X và FE Titanium 2.2 trong khi cấu hình bản dầu và xăng 1 cầu thấp hơn nhiều.
Về cấu hình bản xăng 2 cầu nó thua xa PS, kém rất là xa trong khi giá không thấp hơn bao nhiêu.
Động cơ xăng 2.7 của Toyota vừa yếu vừa hao xăng.
Ai kém hiểu biết về xe mới bỏ tiền ra mua Fortuner.
Bác có ô tô chưa?

Tập Lái
26/6/12
42
28
18
36
Đồng Nai
Fortuner đã bán tốt từ mẫu cũ rồi, mẫu mới này công nhận nhìn đẹp và sang hơn nên bán tốt nữa cũng không bất ngờ. Nhưng số mua bản MT chạy dịch vụ phải chiếm đến phân nửa, cách đây 2 tháng cty mình cần thuê một xe bản AT mà gọi cả chục chỗ cho thuê xe thì toàn bản MT. chạy thử thì Everest mới 8 điểm, em Fortuner này 6 điểm (bản AT 4x2).

Hạng B2
24/9/13
476
332
63
Éc, bạn nghĩ sao mà cấu hình ổn cho gia đình ^^? Chạy thử vài lần xem sao bạn :D
Em chưa chạy thử nhưng nó to, rộng rãi nên em nghĩ nó phù hợp với gia đình. Cấu hình thì em thấy cũng chỉ cần vừa đủ thôi, xe em quá nhiều mà không dùng bao giờ.
Bạn em chạy kêu là ... Chán lắm :d

Hạng B2
24/9/13
476
332
63
Về giá nó nó mắc hơn Mu-X và FE Titanium 2.2 trong khi cấu hình bản dầu và xăng 1 cầu thấp hơn nhiều.
Về cấu hình bản xăng 2 cầu nó thua xa PS, kém rất là xa trong khi giá không thấp hơn bao nhiêu.
Động cơ xăng 2.7 của Toyota vừa yếu vừa hao xăng.
Ai kém hiểu biết về xe mới bỏ tiền ra mua Fortuner.
Nếu nói máy yếu hay mạnh thì tùy nhu cầu thôi bác. Ngoại hình nó quá ổn, nội thất rộng rãi, tính năng vừa đủ dùng. Xe gia đình như vậy là đủ dùng rồi bác ơi, khi bán đỡ bị lỗ nữa hehe
Kính bác,

Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Nếu nói máy yếu hay mạnh thì tùy nhu cầu thôi bác. Ngoại hình nó quá ổn, nội thất rộng rãi, tính năng vừa đủ dùng. Xe gia đình như vậy là đủ dùng rồi bác ơi, khi bán đỡ bị lỗ nữa hehe
Kính bác,
Bản máy xăng Fortuner mất giá rất nhiều nhé bác, mua xong lúc bán lại coi chừng thất vọng khi nghe giá và khả năng thanh khoản đó.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Minhox