Hạng D
31/3/14
1.355
1.009
113
Sao GM chưa bán Trailblazer nhỉ? Thăm dò thị trường gì mà lâu thế? Bản máy xăng 2 cầu mới chỉ có Fortuner với PS cũ lắp ráp trong nước là quá ít lựa chọn cho khách hàng.

Thăm dò và thấy không thể chịu đấm ăn xôi được...

Hạng D
31/3/14
1.355
1.009
113
Về giá nó nó mắc hơn Mu-X và FE Titanium 2.2 trong khi cấu hình bản dầu và xăng 1 cầu thấp hơn nhiều.
Về cấu hình bản xăng 2 cầu nó thua xa PS, kém rất là xa trong khi giá không thấp hơn bao nhiêu.
Động cơ xăng 2.7 của Toyota vừa yếu vừa hao xăng.
Ai kém hiểu biết về xe mới bỏ tiền ra mua Fortuner.

Vậy ít nhất VN mỗi tháng có 1500 người dốt à? Người dốt đâu ra lắm vậy haha

4/6/16
363
251
63
34
Vậy sao IPhone cấu hình thấp hơn các đối thủ mà thực tế nó chẳng thua ai vậy
So sánh vậy là khập khiễng rồi a.
Vì Iphone nó chạy trên IOS, phần mềm viết ra chỉ dành cho riêng 1 mình nó nên mức độ tương thích giữa phần cứng và phần mềm là tối đa.
Còn Android viết cho rất nhiều phần cứng khác nhau nên ko thể nào đạt đựợc hiệu suất như Iphone được.
Em nhớ có đọc qua 1 bảng xếp hạng thì nếu so giữa 3 thiết bị cùng cấu hình thì hiệu suất làm việc được xếp theo thứ tự: Iphone/windows phone/ Android ạ.

Bác cứ lấy 1 cái Macbook cùng cấu hình với 1 cái laptop nhãn hiệu bất kỳ mà chạy Windows ra kéo thử mấy cái phần mềm nặng nặng là thấy à

• Like
Reactions: banxehoicu
Hạng C
27/8/11
629
487
63
"Nếu" em mua xe em sẽ mua bèo nhất là Merc GL450 chứ ba chiếc xe cà tịch cà tang này mua làm gì?
Hừm, thì cũng phải tùy vào túi tiền và "khả năng" kiếm tiền của mỗi người chứ bác, như em mua xe chỉ bằng đồng lương đi làm thuê thì mấy cái xe "cà tàng" này em cũng phải cày cả năm mới đủ đấy bác.
Như anh Thắm anh Sơn một tháng mua được vài con LX570 chứ GL450 nhằm nhò gì...

Chỉnh sửa cuối: