Hạng B2
10/8/11
141
11
18
Hãy nói Không với Toyota
sao lại không bác ơi, từ hồi bắt đầu lái ô tô đến giờ em cũng lái thử nhiều loại xe rồi mà vẫn chọn mua mỗi Toyota, lái cả chục năm rồi mà động cơ các thứ vẫn thấy cưng lắm.

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
27/9/15
46
11
8
31
Có cần thông tin cá nhân, đăng ký trước gì không các bác, nhà em cũng gần đấy

Hạng D
26/3/18
1.478
2.150
138
32
Sau khi xảy chân vài tháng gần đây, bị các đối thủ bỏ xa thì Anh Toy có những sự điều chỉnh trong chiến lược bán hàng tại Việt Nam, cụ thể là có những chương trình khuyến mãi.

Theo đánh giá của Em, xe Toyota động cơ, khung gầm khá chất lượng, kích thước thực dụng và phù hợp với thị trường Việt Nam.

Duy chỉ có nhược điểm là giá cao & option cực kỳ nghèo nàn nên dần mất điểm trong mắt người tiêu dùng thôi.

Ví dụ: Innova Venturer ra giấy gần cả tỷ đồng mà ko có nổi cái Camera lùi thì Em cũng lạy.
Có cái ghế nỉ vs chìa khoá chọt lỗ ass thần thánh nữa bác hehe

Hạng B2
27/7/16
278
269
63
46
Quảng Ngãi
Các thánh cuồng toi chỉ nghĩ là các anti vô comment nhưng các thánh hay seeder hay sâu toy có từng nghĩ là thằng Toy nó thu lợi nhuận khủng như thế nào từ độ cuồng toi của mấy thánh không? Giá xe thì trên trời mà xe chỉ trang bị những cái cực kì cơ bản của những năm 90 hay đầu những năm 2000. Rồi vụ túi khí không bung. Đến thằng wigo (daihatsu đội lốt) với cái nắm cửa và cái vô lăng + cần số từ thập niên 90 mà cũng đòi lạc thì mới biết là thằng toi nó ăn dày và khinh thường các thánh cuống như thế nào rồi.

Hạng D
9/2/15
1.489
7.165
113
40
Ngoài các thánh đi wave còn cơ số các thánh đi xe Hàn, xe BMW, xe Mercesdes! Nó đã lỡ dại mua xe Hàn, xe BMW, xe Mercedes máy mới, bây giờ nó ôm sô méo mặt vì sửa chữa lặt vặt nên nó vào chê Toy máy cũ.
Thằng nào LỠ mua Bi Mer ông chỉ tôi vài tên để tôi mang cơm mang gạo qua học với. Đồng môn nó thánh phím nói ra kg sợ ngta khinh hả.

Hạng B2
4/5/16
240
152
43
Nếu xe sedan hạng D thì phân vân Camry với Accord được khoản cách âm và rộng rãi, thiết kế hợp mắt còn các phân khúc khác thì không bao giờ chọn Toyota. Chẳng thấy đáng tiền điểm nào. Xe bình dân nên sửa chữa, phụ tùng đều rẻ, độ an toàn tương đương nhau.

Hạng C
29/7/18
519
172
58
32
Hồ Chí Minh
xetot.com
mấy bác mua xe toyota thời điểm nay là hợp lý nè, nhất là vios, innova, wio, camry đang khuyến mãi khủng nhất từ trước đến giờ. các đại lý thì thay nhau chèo kéo khách để chạy doanh số trước sức ép từ nhà máy.

Hạng B2
10/7/11
125
3
18
Sau khi xảy chân vài tháng gần đây, bị các đối thủ bỏ xa thì Anh Toy có những sự điều chỉnh trong chiến lược bán hàng tại Việt Nam, cụ thể là có những chương trình khuyến mãi.

Theo đánh giá của Em, xe Toyota động cơ, khung gầm khá chất lượng, kích thước thực dụng và phù hợp với thị trường Việt Nam.

Duy chỉ có nhược điểm là giá cao & option cực kỳ nghèo nàn nên dần mất điểm trong mắt người tiêu dùng thôi.

Ví dụ: Innova Venturer ra giấy gần cả tỷ đồng mà ko có nổi cái Camera lùi thì Em cũng lạy.
Nhiều option cũng có sử dụng hết đâu cụ, quan trọng là mình cần cái gì và cái gì hữu dụng cho mình thôi =)))