Hạng B1
30/9/05
98
0
16
51
where news comes
RE: Dốc lết Nha trang- Bình yên vịnh Vân Phong

Bác tranvietanhtuan ơi! em sắp đi Nha Trang, nghe bác than thở không ai đầu tư vào Nha Trang, e định đi chuyến này đóng góp ít vào ngành du lịch Nha Trang bằng việc tiêu xài nhiều nhiều chút được không bác! hehhehe, nói cho vui, bác tư vấn xem chỗ nào vui chơi được vậy bác? rất cảm ơn bác

Trích đoạn: tranvietanhtuan

huhu - quê em đẹp thía lày mà chả có pác nào mang usd về đầu tư là nàm thao??? :D:D:D

South Africa
4/11/06
776
10.645
93

Cái chỗ mà bác nói xô bồ là của công ty em bác ạ; và đó cũng là nơi mang tên Khu du lịch Dốc Lết chứ không Dốc Lết không phải là địa danh đâu bác. Nha Trang tuy không phải là quê hương em nhưng lại là nơi em sống hơn 30 năm nên cũng có thể coi như là quê hương thứ 2; dù đi bất cứ nơi đâu trên thế giới này nhưng em vẫn thấy Nha Trang là nơi đẹp nhất; chính vì vậy hiện nay công ty em đang đầu tư rất nhiều vào du lịch ở Khánh Hòa như Dốc Lết, La fregate hôtel và sắp tới có thể là Quê Hương hotel, công viên Phù Đổng và hồ cá Trí Nguyên.

Hạng C
19/12/06
629
2
0
53

hình hai bác chụp quá đẹp, mong một ngày chụp cũng đựơc như 2 bác. Thanks for sharing.

Hạng B1
27/6/07
67
0
0

Mỗi lần nghỉ hè,ba mẹ thường thưởng 1 chuyến du lịch ở bất kỳ thành phố nào đó,thì chỉ thích đi Nha Trang thôi! Lần đi gần đây nhất thì cách đây 11 năm rồi,tưởng đâu sẽ quên đi những kỷ niệm ngọt ngào về vùng biển đó.
Cám ơn bác NTP rất nhiều.
Mỗi tối mà lang thang ,đi dọc bờ biển..hì hì gió biển ,sóng biển rì rào,ko thể quên được!
Sau này,đi học rồi đi làm,mà lại tới những vùng biển khác,có những bãi tắm còn hoang sơ như Gành Dầu ,bãi Tiên ở Phú Quốc...
Xin hẹn 1 lần quay lại Nha Trang...

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

Đẹp thật !! thanks bác NTD_matiz . Nhất đinh em phải đến chỗ này mới đựoc..

O.S.P.D & EMMA JUDGE
22/2/07
1.092
7
63
Saigon

Đêm xuống nếu không có bồ thì ở đây cũng buồn

Em thích mỗi câu này của bác, chí phải ...

Hạng B2
21/12/05
362
15
16
Vanchuyennhanh.com

Trích đoạn: tranvietanhtuan

huhu - quê em đẹp thía lày mà chả có pác nào mang usd về đầu tư là nàm thao??? :D:D:D
Ông này chỉ khoái thế thôi,tư vấn đầu tư mà:D,bác tư vấn cho em dự án đầu tư xử lý hạt nix ở HUYNDAI với,cũng là quê bác đấy

Hạng D
23/11/06
1.911
31
48

Hình 2 bác đẹp quá,có dịp em cũng sẽ làm một tour ra Dốc Lết mới được,nhìn cảnh biển qua hình thôi mà đã mê rồi.:)

Hạng B2
21/12/05
362
15
16
Vanchuyennhanh.com

Trích đoạn: hamzui
Cầu Xóm Bóng. Cho đến bây giờ , nó vẫn là cây cầu nổi tiếng nhất Nha Trang:)
Dốc lết Nha trang- Bình yên vịnh Vân Phong
nhưng bây giờ tôi thấy cầu mới bên kia(hình như là cầu TRẦN PHÚ)tuy mang vẻ đẹp hiện đại và thuận tiện thật nhưng phá vỡ cảnh quan cũ,làm cho cầu XÓM BÓNG và cảnh quan cũ xung quanh xấu đi nhiều,kg còn vẻ đẹp thơ mộng như ngày xưa nữa