Hạng B2
21/12/05
362
15
16
Vanchuyennhanh.com
RE: Dốc lết Nha trang- Bình yên vịnh Vân Phong

Trích đoạn: lovecars

Hình 2 bác đẹp quá,có dịp em cũng sẽ làm một tour ra Dốc Lết mới được,nhìn cảnh biển qua hình thôi mà đã mê rồi.:)
Ra đấy thì phonne nhé,mình đang làm ở gần đấy

South Africa
4/11/06
776
10.645
93

Trích đoạn: phuongnam

Hình 2 bác đẹp quá,có dịp em cũng sẽ làm một tour ra Dốc Lết mới được,nhìn cảnh biển qua hình thôi mà đã mê rồi.:)
Chú đang ở Huyndai à?

Hạng C
9/8/05
718
98
28
Sai gòn

Hixxxx... năm nào cũng đi Nha trang, Dốc Lết, đã vào khu du lịch đó rùi, mà không ở được phải chui ra... vậy mà sao bác chụp hình đẹp thía. Rút ra kết luận bác là tay máy nha nghề:D

Hạng B2
21/12/05
362
15
16
Vanchuyennhanh.com

Trích đoạn: Nam_newport

Trích đoạn: phuongnam

Chú đang ở Huyndai à?
YES:D

hmt
Hạng B2
23/9/10
192
20
18
Re: RE: Dốc lết Nha trang- Bình yên vịnh Vân Phong

Hình đẹp quá! tuyệt vời! Bác có thể cho e lịch trình đi cho hợp lý kg? e đi ngày 1/8 lúc 6h am, ở bờ; ngày 2/8 ở vinpearl; ngày 3/8 ở bờ lại và ngày 4/8. Cám ơn bác!

Hạng C
21/10/07
557
282
63
53
Binh Duong

canh dep wa bac oi...co dip di vinper lan cho da....nhin cung ko thua nuoc ngoai hen...thank ku

Hạng C
15/4/11
976
12
38

@Bác chủ: làm nột phát như phóng sự ảnh thì hết nhiệu ngày và thiệt hại bao nhiệu kinh pghí ạ? Thanks.
Đã ở Đốc lếch rồi (Whitesand resource) 3 ngày, nhưng không được hưởng cái vụ đi đảo.

Hạng D
30/1/07
2.587
145
63
nha trang
trailangthang nói:
Hixxxx... năm nào cũng đi Nha trang, Dốc Lết, đã vào khu du lịch đó rùi, mà không ở được phải chui ra... vậy mà sao bác chụp hình đẹp thía. Rút ra kết luận bác là tay máy nha nghề:D
hình bác chủ chụp là ở khu resort White Sand ngay cạnh là khu Dốc lết hai chỗ này khác nhau ,khu du lịch dốc lết đi vào hướng bên trái ,còn white sand nằm bên phải bác à