Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Các bác không phải dân trong nghề nên là thấy kì kì, chứ em trong nghề dầu khí thì thực sự thấy là rất bình thường, phần lớn ông nào cũng ăn chơi tới bến, gái gú cả cây.... Chỉ cần hỏi lái xe hoặc thư ký xem đặt phòng khách sạn hoặc đưa đón là biết ngay. Chỉ có mấy công ty làm thật ăn thật, trúng thầu quốc tế thì còn chuyên nghiệp chút chứ hội sống nhờ dự án tiền chính phủ thì thua. Dự án đầu tay mà em tham gia sống giở chết giờ vì một lá thư tay chỉ định thầu của bác # đấy, may mà anh em vượt qua được, hoàn thành được cái dự án để đời, lớn nhất do người Việt Nam làm tổng thầu. (50 nghìn tỏi) Giờ toàn chơi với Tây, chua hơn nhưng khoẻ đầu.

• Like
Reactions: c51 and realman_80
Hạng B2
4/5/07
189
233
43
:) các bác ngay thơ thật. Phần lớn, nếu ko nói tất cả các hậu quả của PVN hiện nay là do bác # tạo dựng or góp phần tạo dựng nên. 5 năm nay là PVN chỉ lo dọn đống do bác tạo ra là ko còn sức làm gì nữa rồi. Ai trong PVN cũng thấy ngày này, chỉ ko biết sớm muộn và kết quả cụ thể ra sao thôi :)

Hạng C
9/3/16
530
571
93
Nhiều cụ cả tin nhờ. Thăng hay Bá Thanh cũng thế. Cccm nghĩ đi tu hay làm từ thiện mà lên được cái ghế đó chắc.
1 đứa có 5, ăn hết 5, bị chửi
1 đứa có 10, ăn hết 9, còn 1 bố thí cho cccm thì được khen quá trời

• Like
Reactions: duc96
Hạng B2
13/9/15
114
112
43
Em khoái chết cả 2 và bình cũng vỡ, có như vậy mới reset lại như mới được. :D
Thà vậy còn có cơm mà ăn chứ để bọn /// như hồi ấy ấy thì vỏ trấu cũng chẳng có mà gặm

Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
Nghe đồn Bác Hải cũng đang bị ....
làm việc tốt cũng khó quá
thằng ngu bị xúi ăn cứt gà, giờ thì ăn cho hết luôn chứ gì nữa
làm việc tốt cái mả mother nhà nó, anh nói xem nó làm tốt chổ nào

Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Các bác không phải dân trong nghề nên là thấy kì kì, chứ em trong nghề dầu khí thì thực sự thấy là rất bình thường, phần lớn ông nào cũng ăn chơi tới bến, gái gú cả cây.... Chỉ cần hỏi lái xe hoặc thư ký xem đặt phòng khách sạn hoặc đưa đón là biết ngay. Chỉ có mấy công ty làm thật ăn thật, trúng thầu quốc tế thì còn chuyên nghiệp chút chứ hội sống nhờ dự án tiền chính phủ thì thua. Dự án đầu tay mà em tham gia sống giở chết giờ vì một lá thư tay chỉ định thầu của bác # đấy, may mà anh em vượt qua được, hoàn thành được cái dự án để đời, lớn nhất do người Việt Nam làm tổng thầu. (50 nghìn tỏi) Giờ toàn chơi với Tây, chua hơn nhưng khoẻ đầu.
Anh này "nằm trong chăn nên biết trong chăn có rận" nè.