dEs
11/5/20
2.091
141.386
113
Tưởng cái gì chứ cai giấy khám sk đó dễ ẹt. Anh qua 23 Cù Lao, P.2 Q.PN nói nó làm cho. Đóng tiền là xong, đến ngày lên lấy giấy.

Hạng F
3/10/15
9.904
12.194
113
Huyết áp cao lại chạy xe ở ngay cái xứ dễ cao huyết áp !!!
Em ơi, thôi đừng!
Trừ khi mình đam mê tốc độ!
Mà cái đam mê tốc độ nó lại thường chống chỉ định với tim máu !!!
Thôi thôi.
I xin you! Cẩn thận.

Hạng F
29/10/16
11.669
22.789
113
Pháp
Em ơi, thôi đừng!
Thôi thôi.
I xin you! Cẩn thận.
Giống như ...em cần mua ... bằng lái, ... không cần đi học, vì em không có giờ. còn tai nạn thì mặt kệ

Cần mua bằng thạc sĩ anh ngữ, ngoại ngữ để làm trong bộ ngoại giao, vì không có giờ học, bất quá có lính thông dịch viên khi gặp người nước ngoài

Thú thật những tin nầy em mệt thật đó. Vì sức khoẻ, an toàn không chỉ cho mình mà còn người nhà của mình, cộng đồng và xã hội, tại sao cứ phải hỏi mua những gì mình không đạt tiêu chuẩn, không đủ trình độ ?

• Like
Reactions: volvo960
Hạng D
7/3/07
2.225
54.634
113
Em ơi, thôi đừng!
Thôi thôi.
I xin you! Cẩn thận.
Không phải huyết áp cao mà lúc đi ksk mới cao, bình thường thì không cao. Chứ cao huyết áp thì nhiều người bị lắm, uống thuốc đều đặn thì có sao đâu, vẫn lái xe tốt

Tập Lái
16/4/22
11
10
3
38
Giống như ...em cần mua ... bằng lái, ... không cần đi học, vì em không có giờ. còn tai nạn thì mặt kệ

Cần mua bằng thạc sĩ anh ngữ, ngoại ngữ để làm trong bộ ngoại giao, vì không có giờ học, bất quá có lính thông dịch viên khi gặp người nước ngoài

Thú thật những tin nầy em mệt thật đó. Vì sức khoẻ, an toàn không chỉ cho mình mà còn người nhà của mình, cộng đồng và xã hội, tại sao cứ phải hỏi mua những gì mình không đạt tiêu chuẩn, không đủ trình độ ?
Mình bị ha cao uống thuốc vẫn bình thường mà b, do khi đi gặp bs,y tá thì nó tăng vọt thôi chư đâu phải mình cụt tay hay mù mắt đâu mà phảu mua bằng. Còn nói về việc chạy xe cẩn thận, sợ tai nạn thì bác phải gọi e bằng thầy, do sợ nên ra đường e chạy xe rất cẩn thận nhe