Tập Lái
16/4/22
11
10
3
38
Huyết áp cao lại chạy xe ở ngay cái xứ dễ cao huyết áp !!!
Em ơi, thôi đừng!
Trừ khi mình đam mê tốc độ!
Mà cái đam mê tốc độ nó lại thường chống chỉ định với tim máu !!!
Thôi thôi.
I xin you! Cẩn thận.
E chạy xe cũng chục năm nay rồi b ơi, chứ không phải dân đam mê tốc độ hehe giờ do bị rối loạn lo âu nên khi gặp bs thì ha nó lên thôi chứ bình thường vẫn ok nha b

• Like
Reactions: Perenco
Hạng F
29/10/16
11.669
22.786
113
Pháp
E chạy xe cũng chục năm nay rồi b ơi, chứ không phải dân đam mê tốc độ hehe giờ do bị rối loạn lo âu nên khi gặp bs thì ha nó lên thôi chứ bình thường vẫn ok nha b
Chục năm của bác là bao nhiêu, vậy nè ...em biết trong OS cũng có nhiều bác trên 30 năm là thường.

Tập Lái
16/4/22
11
10
3
38
Chục năm của bác là bao nhiêu, vậy nè ...em biết trong OS cũng có nhiều bác trên 30 năm là thường.
Ý em không phải là khoe chạy xe lâu bác, ý em là em không phải đổi bằng để đua xe tốc độ như bác kia nói thôi hihj

• Like
Reactions: Osin
Hạng F
29/10/16
11.669
22.786
113
Pháp
Ý em không phải là khoe chạy xe lâu bác, ý em là em không phải đổi bằng để đua xe tốc độ như bác kia nói thôi hihj
Vậy là bạn cũng nên biết là ở VN cái gì cũng có thể mua bằng tiền, và thật nhiều tiền trừ ....vài món .... Do đó bài nầy em thú thật không giá trị và sau nầy sẽ có bài mua bằng lái ở đâu .... không cần học.. Nhưng nó đã đến 5 trang rồi
Còn đua thì tuỳ, có những trường đua, có thể thuê xe ..vân vân ...nói chung là có hết, còn mua bằng thì em không biết

• Haha
Reactions: Lyson1
Hạng F
27/6/12
5.023
11.758
113
Em y chang. Cứ đi ksk là ha nhảy 180, chấp uống thuốc đều đặn luôn. Ở nhà đo thì bình thường. Hôi chứng áo blouse trắng gây nên bởi chứng rối loạn lo âu. Qua năm bằng B2 của em cũng hết hạn nè. Tới lúc đó phải kiếm kèo để qua cái ha này mới được, các vấn đề sk khác thì bình thường
Anh giống thài @Nbson217 bị hội chứng áo dài trắng.

• Haha
Reactions: chauha and Nbson217
Hạng D
7/3/07
2.225
54.633
113
Vậy là bạn cũng nên biết là ở VN cái gì cũng có thể mua bằng tiền, và thật nhiều tiền trừ ....vài món .... Do đó bài nầy em thú thật không giá trị và sau nầy sẽ có bài mua bằng lái ở đâu .... không cần học.. Nhưng nó đã đến 5 trang rồi
Còn đua thì tuỳ, có những trường đua, có thể thuê xe ..vân vân ...nói chung là có hết, còn mua bằng thì em không biết
Loại này là tình ngay lý gian anh ơi. Lúc đo khám vì hồi hộp nên ha cao không đạt sức khỏe thôi, chứ bình thường vẫn điều khiển xe tốt. Khác với dạng mua bằng là không học hành gì cả.

• Like
Reactions: Osin and Lyson1
Hạng F
27/6/12
5.023
11.758
113
Loại này là tình ngay lý gian anh ơi. Lúc đo khám vì hồi hộp nên ha cao không đạt sức khỏe thôi, chứ bình thường vẫn điều khiển xe tốt. Khác với dạng mua bằng là không học hành gì cả.
Lên phường. :D :D :D

• Haha
Reactions: Lyson1