Hạng B2
5/8/08
190
4
18
53
@ bác Santa Lucia: Đội cheergirl xin cảm ơn bác đã dành cho chúng con thời gian biểu diễn tốt nhất để biểu diễn cổ vũ đội nhà.
Về chuyện danh hiệu và giải thưởng thì xin bác đừng bận tâm vì XNL đã dành cho đội cheergirls rất nhiều sự ưu ái

Hạng F
18/5/10
5.627
1.140
113
Bình Dương
Santa_Lucia nói:
Chào Xóm Nhà Lá thân thương!
Thật không biết phải dùng lời lẽ nào để nói hết sự quan tâm mà các gia đình XNL dành cho đội bóng của mình. Em thật sự ấn tượng về sự chân tình, chu đáo, mộc mạc và vô tư của các bác!
Em ước sau này khi cáo quan về làm thường dân em sẽ xin về tá túc với XNL...các bác nhớ dành cho em một miếng đất để cất đủ một cái chòi tranh trong xóm nhé! Lúc đó em sẽ trở lại là một Haicuneo của riêng XNL...các bác đồng ý nhé?!
Trở lại chuyện trao giải " Chi Hội và Cheer girls" em cũng rất trăn trở cho danh hiệu này. Cuối cùng em đã đi đến quyết định là giải "Chi Hội có lượng cổ động viên đông và nhiệt tình nhất" không ai xứng đáng hơn ngoài chi hội XNL. Một danh hiệu dành tặng cho một tập thể thật đoàn kết và có tâm với chi hội của mình đồng thời rất có trách nhiệm với phong trào chung của OS.

Các bác cũng cho em gửi lời khen và cám ơn đến các cháu trong đội Cheer girls của các bác nhé! Các cháu thật đáng yêu, nếu có được 2 danh hiệu này chắc chắn các cháu sẽ được nhận ngay lấy một giải.
Thôi thì hôm nào bác Haicuneo dẫn các cháu đi ăn chầu kem để bù lại công sức luyện tập của các cháu nhá!

Cuối cùng em xin cám ơn XNL đã tạo nên những phút giây sôi động cho giải bóng đá OS. Xin chúc các bác được nhiều sức khỏe, hạnh phúc và gặp nhiều may mắn!
Em chào bác Haicuneo, bác về xóm cho phép em được gọi bác theo nick của xóm nhé, không biết có phải hổm rày em hay bị xúc động đậy hay không, nhưng đọc những lời vàng ngọc này của bác tự dưng em cảm động quá, nó đơn giản, mộc mạc đúng chất xóm lá chứ không phải là của bác SL ;), em thích ngữ văn này , thích những lời động viên này và thích cả con người này nữa, mai mốt bác về hưu và về xóm cất nhà thì bác cất cạnh nhà em nhé , em hứa hổng dành hàng rào zới bác đâu hehe. Cám ơn sự động viên và khen tặng của bác dành cho các cháu và cả xóm.

Hạng F
1/11/08
9.330
73
48
Tp.Hồ chí Minh
Rất tiếc là KIA và XNL phải giải quyết nhau giành vé vào vòng trong.
KIA và XNL đội hình mộc mạc, chân chất ngây thơ (mấy đội khác đánh giá vậy) chơi hết mình, cổ vũ hết công suất, nhiệt tình không ai bằng.
Bắt tay đội XNL khi tan trận em không khỏi xót xa (Chân tình đấy)
Cá nhân em đánh giá XNL rất đáng biểu dương và nhận danh hiệu Giải phong cách.

Hẹn gặp lại các bác giải sau. Chúc sức khoẻ các bác!

Hạng D
15/10/07
2.437
445
83
39
Kiên Giang, Bảo Lộc, Sài Gòn
Rocket1349 nói:
Rất tiếc là KIA và XNL phải giải quyết nhau giành vé vào vòng trong.
KIA và XNL đội hình mộc mạc, chân chất ngây thơ (mấy đội khác đánh giá vậy) chơi hết mình, cổ vũ hết công suất, nhiệt tình không ai bằng.
Bắt tay đội XNL khi tan trận em không khỏi xót xa (Chân tình đấy)
Cá nhân em đánh giá XNL rất đáng biểu dương và nhận danh hiệu Giải phong cách.

Hẹn gặp lại các bác giải sau. Chúc sức khoẻ các bác!
Cám ơn bác Rocket, sau giải này bên em sẽ cố gắng giao hữu với bên bác 1 trận ( đá nhiệt tình nha bác!)

Chi Hội Phó XNL
30/10/09
5.093
1.086
113
saigon
chân thành chúc mừng đội KIA! cảm ơn và xin ghi nhận tình bạn bè của các bác. Mong một ngày chúng ta cùng dắt tay nhau vào trận Chung kết.
(Nhưng nói không buồn bực là giả dối. Lần sau, chúng em trả cho các bác cái áo xanh lè đó nha!!!)

Hạng F
18/5/09
6.241
14
38
@miu: đội GM muợn mặc đá trận sau cũng thua nốt, ra ngoài khóc quá trời:confused:

Chi Hội Phó XNL
30/10/09
5.093
1.086
113
saigon
@HP: thế nên mới thấy điên khi nhắc lại cái vụ xanh lè.
Nhưng mà nói 2 hội XNL và GM khóc lóc thì không ai tin được. Trưa qua, GM off tưng bừng ở Vườn Phố, mừng...nghỉ sớm, tránh nắng, khỏi hại da. Chiều tối thì đến quân ta dàn hàng uống bia rượu và thực hành bài đấm bóp bằng găng tay tài trợ (HP đi đầu gương mẫu + đạp thay đấm bóp)

Hạng F
18/5/09
6.241
14
38
phuongcarall nói:
huygb nói:
@miu: đội GM muợn mặc đá trận sau cũng thua nốt, ra ngoài khóc quá trời:confused:
Ơ..thế mình rước cái không may cho KFC hết à bác Huy ? 
Em không rõ là may rủi thế nào, nhưng lúc em đem áo pit xanh lè trả cho bác Rocket thì lão ấy giành cảm ơn em truớc chứ không đợi em nói câu cảm ơn:D

Hạng D
23/3/10
1.251
1.170
143
huygb nói:
phuongcarall nói:
huygb nói:
Ơ..thế mình rước cái không may cho KFC hết à bác Huy ?
Em không rõ là may rủi thế nào, nhưng lúc em đem áo pit xanh lè trả cho bác Rocket thì lão ấy giành cảm ơn em truớc chứ không đợi em nói câu cảm ơn:D
Bác Rocket cám ơn vì được trả lại áo tưởng mất luôn rồi