Hạng C
19/5/11
600
276
63
Re:Đội Bóng Thiếu Lâm TFC !

ldnicholas nói:
bác ấy già nhất TFC futsal team đấy bác long ui
mà bác nói "bắt bước 1" em nghe như ngôn ngữ của bóng chuyền quá?
Thì đội bên đây chọc neverdie vậy mà. Đúng ra là với không đến bóng rồi...nhưng bất ngờ là nhờ bác í...chạm vào bóng và bóng dừng lại ngay chân...hehe quá đã luôn

Hạng B2
23/5/12
116
0
0
32
Vũng Tàu

Hqua e ko lên vì sợ mấy bác lại đá ko đc.....mắc công đổ thừa e là men bia men rượu nữa......
phongicehcmc nói:
hôm nay anh em làm chứng cho em nhé, em lên sân mà không có CDV nữ như CDV này tuyên bố

Hạng C
19/5/11
600
276
63

Lúc này thấy ellapham nổi tiếng lắm nha.

Hạng B2
23/5/12
116
0
0
32
Vũng Tàu

E có làm j đâu mà nổi tiếng trời
Chắc anh nhầm ai rùi đóa ^^
long_dai_ca nói:

Hạng C
19/5/11
600
276
63

ellapham nói:
E có làm j đâu mà nổi tiếng trời
Chắc anh nhầm ai rùi đóa ^^
long_dai_ca nói:
Nhiều khi làm j thì đâu có nổi tiếng, tại không làm mới nổi tiếng í mờ.

Hạng B2
22/5/12
202
0
0

long_dai_ca nói:
ldnicholas nói:
Thì đội bên đây chọc neverdie vậy mà. Đúng ra là với không đến bóng rồi...nhưng bất ngờ là nhờ bác í...chạm vào bóng và bóng dừng lại ngay chân...hehe quá đã luôn
à em gỉai thích lại tí, [bác ấy già nhất TFC futsal team đấy bác long ui ] ý em nói là sao bác và tintin lại nói bác ấy đẹp giai, trong khi bác ấy già nhất???? chứ không phải trách bác sao chọc người già :) bác ấy già mà dễ xương lắm, bác cứ chọc thoải mái đi...

Hạng B2
22/3/12
159
2
18

ldnicholas nói:
long_dai_ca nói:
ldnicholas nói:
à em gỉai thích lại tí, [bác ấy già nhất TFC futsal team đấy bác long ui ] ý em nói là sao bác và tintin lại nói bác ấy đẹp giai, trong khi bác ấy già nhất???? chứ không phải trách bác sao chọc người già :) bác ấy già mà dễ xương lắm, bác cứ chọc thoải mái đi...
Chọc chắc không bao giờ giận luôn hả Bác ????? hj..

Tập Lái
9/6/12
6
0
0

ở TFC thì em chưa thấy bác phongice giận ai cả ...

Hạng C
26/9/11
589
7
18
TPHCM

7 . Never Die !
Giang hồ tương truyền rằng thời kỳ tần thủy hoàng có xuất hiện một cuốn bí kíp " Thần ăn". Nói thần ăn vậy thôi chứ thật ra là bí kíp ăn tạp của Trư Bát Dzới ! Vì thế thân hình của anh ta rất tròn trịa và có cá tính giống Sư phự Trư của mình ! Bên cạnh cái bí kíp của mình, anh còn kế thừa được cái tính mê gái của lão Trư ! Vì cái tính mê gái của mình nên từ khi trưởng thành đến bây giờ anh đã tốn rất nhiều của cải để theo đuổi những bóng hồng ( người đời thường gọi là " DẠI GÁI "
). Đến nay, vì không có mối tình vắc vai, nên a đã quyết định gia nhập vào TFC để học món THAM DZU củ MOXIE và TRUNGDAM.
Còn một điều đáng nói tên là cái tên của anh ! vì cái tính háu ăn của mình nên thân hình của anh rất ư là phì nhiêu ! vi vậy anh quyết định lấy nick là " NEVER DIET ". Nhung trong lúc anh đang ngôi trong tiệm net để tạo account ! có một bóng hồng xuất hiện làm ngây ngất cái tính mê gái của anh. Khi viết tới chữ DIE thì anh đã enter để kết thúc và theo tiếng gọi của con chim mình ^^