Tập Lái
6/8/08
41
0
6
RE: Đổi chác đồ của BMW

vô lăng 4 chấu của con 325i em còn vứt sau vườn bác thích thì hôm nào chụp hình cho bác xem.
hôm mua xe về em tháo ra luôn

Hạng C
5/10/06
705
5
18
53

Báo cáo báo cáo: hình quả vô lăng thì trong link có đấy ạ. Thôi thì em đưa luôn đây. Cũng gọi là học cách post hình:

Ống xả - là cái em muốn tiễn nhanh nhất. Bác nào có ống xả kép của 325 thì ới em câu nhé. Chẳng lẽ lại lắp cái ống đơn của 318 vào thì buồn cười
Đổi chác đồ của BMW

Đổi chác đồ của BMW

Bộ loa - như em đã nói, em kh toàn quyền - mà thực ra là kh có quyền, bác nào muốn lấy em làm mai mối cho.
Đổi chác đồ của BMW

Cuối cùng là cái vô lăng. Trên vô lăng có gắn chữ M3 đấy ạ. Chẳng hiểu là loại gì. Chỉ biết là không bấm được nút nào nên buồn.
Đổi chác đồ của BMW

Hạng C
5/10/06
705
5
18
53

@ Bác PM6: hay quá bác định lấy quả pô của em: em gà mờ, chẳng biết lắp cho xe bác hay không. Nhưng bác lấy rồi thì em lắp gì vào xe bây giờ?

Em chẳng rõ là nguyên bản BMW 325 thì ống pô của nó như thế nào, có phải ntn kh các bác? (mượn hình có bản quyền của bác cocacola)

@ hungthinhbmt: bác cho em cái vô lăng đấy, anh em mình bán cái vô lăng M3 trong ảnh, được bao nhiêu đi uống cà phê - được quãng bao nhiêu bữa hả bác. Nếu bác ở SG thì anh em mình uống nhiều, ở HN thì em bay ra uống với bác, hoặc bác bay vào uống với em.

Thanks các bác đã quan tâm và tiếp tục quan tâm.

Hạng C
5/10/06
705
5
18
53

Dear các bác,

Em chủ quan, nghĩ là thời gian dài rộng. Nào ngờ hôm nay em phải lên đường ra Hà Nội. Đến cuối tuần sau mới vào lại Sài Gòn.

Vậy xin hẹn lại các bác khi nào em quay lại SG sẽ tiến hành tiếp phi vụ đổi chác này vậy. Các bác chờ em chút nhé. Đổi chác là phụ, ngồi tán phét về Series 3 mới là chính ạ.

Thanks các bác.

Hạng D
13/7/08
1.379
5
38
43

Em cũng muốn cái vô lăng của bác đấy ạ. Em cũng đang dự định gắn pô hú vào xe em ạ, nếu được thì em sẵn sàng ạ. Em đang chạy con 325 ạ.

Hạng D
13/7/08
1.379
5
38
43

Bác chủ thớt đâu rồi ạ?