Hạng D
6/4/09
2.040
20
38
tuonglahay nói:
Qũy đội bóng đủ để trang trải mà các bác ơi.

HT bật đèn xanh rồi. Bác polts vào làm má mì đi kìa. :D

Hạng B2
22/5/08
237
3
0
16
@Sogea: Em bận quá nên giờ mới trả lời bác được, vụ này hay hay, ok bác ạ, về việc chuẩn bị bữa sáng chắc hôm đó mình mua bánh Sandwich và sữa là ổn. Còn về khỏan bao thư, theo em thì không nên nếu các em còn nhỏ, không thể để nhiễm tư tưởng của người lớn được, với lại 50-100k cũng chả đáng bao nhiêu, mình mua món quà nhỏ nhỏ kỷ niệm thì hay hơn. Bác nghiên cứu xem thế nào nhé.
@Polts: Bác hội ý với bà cả xem vụ quản lý Cheergirls này ổn không bác nhé, nếu ổn thì chung sức phụ giúp đội bóng luôn ạ.
@All: Kính mời tất cả các bác bớt chút thời gian đến theo dõi và cổ vũ cho đội bóng ạ, địa điểm sân Chảo lửa A41 Cộng Hòa, thời gian từ 7h sáng thứ 7 ngày 22-05-2010

Hạng D
25/8/08
1.487
18
38
Bốn phương trời
Em nghĩ, nếu là động viên các bé cheergirls thì mình có thể chọn món quà phù hợp với lứa tuổi các bé hơn là ..tiền. Vd: 1 cuốn sách hay (Hạt giống tâm hồn chẳng hạn), 1 xắc tay xinh xinh, 1 bộ kẹp tóc....

Hạng D
6/4/09
2.040
20
38
tuanferrari nói:
@Sogea: Em bận quá nên giờ mới trả lời bác được, vụ này hay hay, ok bác ạ, về việc chuẩn bị bữa sáng chắc hôm đó mình mua bánh Sandwich và sữa là ổn. Còn về khỏan bao thư, theo em thì không nên nếu các em còn nhỏ, không thể để nhiễm tư tưởng của người lớn được, với lại 50-100k cũng chả đáng bao nhiêu, mình mua món quà nhỏ nhỏ kỷ niệm thì hay hơn. Bác nghiên cứu xem thế nào nhé.
@Polts: Bác hội ý với bà cả xem vụ quản lý Cheergirls này ổn không bác nhé, nếu ổn thì chung sức phụ giúp đội bóng luôn ạ.
@All: Kính mời tất cả các bác bớt chút thời gian đến theo dõi và cổ vũ cho đội bóng ạ, địa điểm sân Chảo lửa A41 Cộng Hòa, thời gian từ 7h sáng thứ 7 ngày 22-05-2010

Tình hình hôm qua em có off cùng gia đình bác Potls tại Heaven Land.
, để bóng bàn sắp xếp làm má mì. Cụ thể là bà cả bác Polts sẽ đứng ra chuẩn bị việc hầu cần, trước mắt là cho đội cheergirls (hambuger + nuoc suoi). E đang đợi tin của mợ tài xem coi mợ có chuẩn bị phần hậu cần cho cầu thủ hay khong (nước suối, đá, khăn lạnh...) để gia đình bác Polts đứng ra lo liệu luôn.

Gia đình em đã tuyển lựa được 4 em longlegs. Đã nhờ bác minhrau lo phần đưa đón các em. @Minhrau vào confirm giúp em nhé. Các em sẽ tập trung ở nhà bảo tàng trên đường Phạm Văn Hai, đối diện trường Ngô Sĩ Liên lúc 6h30 sáng ngày mai. Bác đến đón các em nhé.

Đồng phục cheergirls sẽ là váy xanh, áo sơmi hoặc thun trắng. Hôm qua e và gấu cùng đi vòng vòng tìm thiết bị phục vụ cổ động cho đội, và đã hỏi được loại bong bóng dài = cao su. Dự định hôm nay lấy hàng nếu có.

@tuanfe, smiley : em cũng có cân nhắc việc này, nhưng vì thời gian quá cấp bách, phải chuẩn bị nhiều thứ nên e không thể tính được nũa bác ạ. E không đặt vấn đề này với các em, và cho các em với ý nghĩa lì xì thì e nghĩ cũng được ạ. Tuy nhiên nếu bác nào lo giúp em tìm mua quà lưu niệm thì em hoan nghênh ạ

Ghi chú : đội cheergirls chỉ ở được đến 9h, vì phải chạy xô đi học thêm chuẩn bị thi tốt nghiệp nên nếu XNL có vào vòng trong thì mọi người tự kéo lưỡi mình nhé.

Hạng B2
15/5/09
330
51
28
Em sẽ lãnh dùm phần quà tặng cho các cháu.
Xem như nhà củi ủng hộ tinh thần đội bóng XNL nhưng thứ bảy em không ở lại lâu được nên sẽ tranh thủ ghé qua sân đưa quà rồi "biến".

Sogea : bác confirm lại giúp em số lượng các cháu để em mua quà. Bác vui lòng báo lại dùm màu xanh gì ạ (blue, green or...) để em tìm cho chuẩn.

Last edited by a moderator:
Hạng D
6/4/09
2.040
20
38
caycui nói:
Xem như nhà củi ủng hộ tinh thần đội bóng XNL nhưng thứ bảy em không ở lại lâu được nên sẽ tranh thủ ghé qua sân đưa quà rồi "biến".

Sogea : bác confirm lại giúp em số lượng các cháu để em mua quà. Bác vui lòng báo lại dùm màu xanh gì ạ (blue, green or...) để em tìm cho chuẩn.

Hoan nghênh bác caycui.

Số lượng 4. Đồng phục : váy xanh đen (dark blue)

Hạng B2
15/5/09
330
51
28
sogea nói:
caycui nói:

Hoan nghênh bác caycui.

Số lượng 4. Đồng phục : váy xanh đen (dark blue)

OK bác.
Quà sẽ là dây cột tóc đồng màu or sáng hơn tí + sách.

Hạng B2
11/7/09
274
0
0
Bà con xóm mình nhiệt tình với đội bóng quá

Cố lên nhé các cầu thủ XNL!!!