Hạng D
6/4/09
2.040
20
38
Thưa các bác,
Tình hình Os futsal đang nóng lên từng ngày..và XNL đang chiêu mộ longlegs từ phương Tây nhưng bị làm giá quá nên ae chưa biết làm thế nào.

E ngạo muội đề xuất cây nhà lá vườn 1 đội cheergirls từ 4 đến 6 em gái là đội múa và văn nghệ của trường Ngô Sĩ Liên. Ok thì sau này kí hợp đồng độc quyền cho XNL luôn.

Tinh thần các em nhỏ tuổi ham vui và tình nguyện tham gia, nhưng em cũng xin phép đề nghị các bác ''chế độ chăm sóc các em'' vì không muốn mình mang tiếng người lớn bóc lột

- Bố trí đón và đưa vì mấy em nhỏ tuổi.
- Thu xếp 1 bữa ăn sáng (có thể sandwitch hoặc xôi) miễn sao các em thấy có sự quan tâm của xóm
- Các em có thể tham gia party cùng mọi người trong xóm nếu có thể ở lại( nếu phụ huynh cho phép và nếu XNL vào chung kết...hêhe)
- Điều thứ 3 em xin ý kiến mọi người có nên có 1 khoản gọi là ''khích lệ'', (e không muốn dùng từ thù lao vì sợ tạo tiền lệ) cho các em hay không ạ (có thể 50-100k tuỳ thuộc vào quỹ bóng của xóm) ?

Đó là đề xuất của em. Tình hình chính xác e sẽ báo lại vào ngày mai, sau khi bà cả của em lên điều động longlegs. Xin các bác cho ý kiến ạ

@bác Tuanfe : xin lỗi bác vi bà cả em CN thi cử nhân AV nên không thể giúp theo lời đề nghị của bác được.

Hy vọng đội XNL sẽ có 1 đội cheergirls hoành tráng nhất từ trước đến nay. MÀ CÓ BÁC NÀO BÁN BONG BÓNG HAY CHÔI LÔNG GÀ THÌ XIN CHUẪN BỊ ĐỂ LÀM DỤNG CỤ KHUẤY ĐỘNG CHO ĐỘI CHEERGIRLS

Hạng D
6/4/09
2.040
20
38
Nghe giang hồ đồn đại thì bác mợ tài và bác miumiu làm leader của đội cheergirls XNL phải hông ta ?

Nếu đúng phiền hai bác confirm sắp xếp giúp e 1 cái nhé.

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
sogea nói:
Nghe giang hồ đồn đại thì bác mợ tài và bác miumiu làm leader của đội cheergirls XNL phải hông ta ?

Còn ai trồng khoai đất này nữa chứ! Ý tưởng của bác cũng tuyệt vời làm vì nó cũng góp phần "tiếp thị" thêm hình ảnh XNL bác nhể! Nhưng kinh phí chúng ta eo hẹp quá! Tui mà làm ăn khấm khá thì ... còn gì phải lăn tăn!:mad:

Chi Hội Phó XNL
30/10/09
5.093
1.086
113
saigon
sogea nói:

thật tiếc là không thể tham gia được bác ạ. nhưng ý tưởng thuê cổ vũ của bác rất hay. Chúc bác hoàn thành vai trò "má mì" hihi.

Hạng F
1/5/09
6.754
1.126
113
Polts Vietnam - Tp HCM
Để em ktra lịch thi đấu của các bác rùi bàn với bà cả nhà em xem sao, cố giúp đội nhà 1 tay hi hi.... Bác Sò PM lại cho em cái số cầm chưn tối nay về em hỏi bà cả rùi alo báo bác lun

Hạng D
6/4/09
2.040
20
38
miumiusg nói:
sogea nói:

thật tiếc là không thể tham gia được bác ạ. nhưng ý tưởng thuê cổ vũ của bác rất hay. Chúc bác hoàn thành vai trò "má mì" hihi.

Nói thuê cũng không phải bác ạ. Bà cả em ''gõ đầu trẻ'' nên vận động được vài em longlegs làm cheergirls cho đội XNL, bù lại thì các em LL này sẽ được lên lớp hoặc hạnh kiểm tốt

@hcivic : vì là cây nhà lá vườn nên em nghĩ không tốn kém gì đâu bác ạ. Thật ra là free vì sự tự nguyện của các em. Nhưng thiết nghĩ xóm mình cũng phải có cái gì đó.... Em thì có ý thế này

@phitrau và @minhrau : có xe to nhà bự có thể quản lý ''đào'' đưa đón các em. (chỉ có 4 đến 6 em gái là kịch kim thôi bác a)

@mợ tài hoặc @tuanfe : chuẩn bị cái gì đó ăn sáng để các em còn có sức la ó và nhảy cổ vũ mấy bác, kiêm luôn phần quyến rũ thủ môn đối phương

Còn cái vụ ''khích lệ'' em có nói thì xin đợi ý kiến bác HT và bác đội trưởng Tuanfe cân nhắc trong ngân sách đội bóng. Em thì không lăn tăn vụ này nhưng biết đâu XNL mình sẽ cần cheergirls cho các phi vụ sau.

Vì 1 XNL hoành tráng

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
POLTS nói:
Để em ktra lịch thi đấu của các bác rùi bàn với bà cả nhà em xem sao, cố giúp đội nhà 1 tay hi hi.... Bác Sò PM lại cho em cái số cầm chưn tối nay về em hỏi bà cả rùi alo báo bác lun

Hạng B2
11/7/09
274
0
0
Ý kiến của bác Sogea hay đấy, làm cho đội bạn phân tâm, đội ta thừa cơ...sút!!!!!
mà có khi nào tác dụng ngược lại đội nhà không ta??????
:D