Hạng D
6/5/04
2.796
1.900
113
Vietnam
Đúng là có mới nói nha bác. Em cũng không biết lấy bằng chứng ntn. Em ở SG. Có nhu cầu đổi con CX-8 Premium 2WD lấy con Lux A2.0 bản full. Em có làm việc với sale ở Vin Central Park. Họ định giá xe em 870 + 30 triệu hỗ trợ là 900 chẵn. Em không đồng ý với mức giá đó. Em có ra hỏi lái ở ngoài họ đồng ý thu xe với giá hơn 1 tỷ, khoảng 1020. Em không có bằng chứng vì làm việc với sale qua điện thoại. Nếu bác nào không tin em có thể gởi số sale bên Vinfast xác minh.
Em cũng không rảnh lên đây nói nhăng cuội gì vì cá nhân em cũng rất thích con Lux A. Với lại xem đánh giá của các bác có tham gia chương trình đổi xe thấy giá sát với lái bên ngoài thu. Tuy nhiên khi tham gia chương trình em thấy 1 sự chênh lệch quá lớn nên không hài lòng 1 tẹo nào.

Còn bác gì đó nói em này nọ em không quan tâm. Trải nghiệm của em với chương trình đổi xe tệ nên em chỉ nói lên cảm nhận của mình.

trân trọng,

cái này là cụ thể cho mỗi cá nhân nên ý của bác mặc nhiên là đúng rồi.

Hạng C
6/3/12
803
451
63
Vinfast xạo không à. Định giá xe thấp lè tè mà toàn pr thu xe giá cao, bằng giá bên ngoài này nọ.
Bác cho dẫn chứng cụ thể vì mình đọc chỉ thấy xe cũ được Vinfast định giá cao

Hạng D
19/5/15
1.544
1.764
113
30
Có cần phải cáu bẳn vậy kh ?có đụng tới lợi ích cá nhân bác kh, Hay bác là a Vượng ẩn danh
K đụng đến nồi cơm của e, nhưng đụng đến nồi cơm của rất nhiều "thương gia". Vì thế họ ẫm ức đi tuyên truyền nhăng cuội khắp nơi, e thấy chối thì e nói

Hạng C
19/4/19
595
541
96
40
Những xe thu mua giá cao đều đưa giấy tờ mua bán làm chứng, các bác kêu họ xạo lại toàn nói chuyện cho vui, chẳng có giấy tờ lộn lưng.

• Like
Reactions: Nong Phạm
Hạng D
9/7/09
1.754
962
113
Sedona thì quá to và dài so với đường sá Sài Gòn + 8 chỗ ngồi. Chắc bác chủ đã sử dụng và thấy không có nhu cầu đến như vậy nên đổi thành sedan 5 chỗ đi cho gọn hơn. Ủng hộ cách làm của VF thay vì khách hàng phải bán xe cũ rồi mua mới, rất mất thời gian và công sức.

Hạng D
19/5/15
1.544
1.764
113
30
Sedona thì quá to và dài so với đường sá Sài Gòn + 8 chỗ ngồi. Chắc bác chủ đã sử dụng và thấy không có nhu cầu đến như vậy nên đổi thành sedan 5 chỗ đi cho gọn hơn. Ủng hộ cách làm của VF thay vì khách hàng phải bán xe cũ rồi mua mới, rất mất thời gian và công sức.
Con Lux A kích thước k kém sedona đâu bác. Nó bằng Mẹc E mà.

• Like
Reactions: Black Hawk