Hạng B2
13/1/15
381
89
28
:sóng trong khoảng từ 290 – 320 nm, giúp kích thích quá trình chuyển hóa Melanin (một loại sắc tố da), nguyên nhân làm cho da trở nên tối đi, tạo ra sự rám nắng. Nếu với cường độ cao, tia UVB sẽ gây nên hiện tượng cháy nắng, lão hóa da sớm. Đồng thời, với đôi mắt, do giác mạc của con người hấp thu hầu hết các bức xạ UVB nên dễ gây ra các bệnh giác mạc như viêm giác mạc,Nhiệt độ nóng chảy của Titanium là 1.668 độ C nên thường được sử dụng làm kim loại chịu nhiệt. Titanium có tỷ số tỷ trọng độ bền như thép và cứng gấp 6 lần nhôm.
Mình rất thích hãng nào mà công bố thông số 1 cách rõ ràng:D còn hãng nào mà cứ lấp liếm mất dạ* điếm thúi coi người tiêu dùng là con bò để vắt sữa thì chia tay

• Like
Reactions: COOLNLITEFILM
Tập Lái
14/1/19
3
0
2
42
Bác cho hỏi bên Cool N Lite có dán riêng mảng kính lái ko? Xe mình xài 3M được 6 năm rồi. Nay đi phía kính lái nóng hơn nhiều. Chắc do tấm trước hết tác dụng rồi. Nếu có bác cho xin báo giá , xe mình C300 W204

Hạng C
10/9/07
971
66
28
Cho mình xin giá dán kính lái phim Cool N Lite cho xe Kia K3 với , cho hỏi phim này của bên Minh Phú phải k bạn

Tập Lái
16/4/19
6
4
3
28
bài viết hay và bổ ích, cần những người có tâm viết bài bổ ích như thế này

Tập Lái
29/3/16
29
6
3
43
Cảm ơn bác đã chia sẻ. Kiến thức của bác về vấn đề này hơn em chục lần.
Nếu có thể xin bác đánh giá thêm chút về các loại phim cách nhiệt đang có mặt ở VN hiện nay để anh em có thêm thông tin.
| dây rút nhựa

Tập Lái
9/5/13
18
11
3
Các bác cho em hỏi em mua Hyundai, hãng tặng phim cách nhiệt có vẻ cùi nên em lột ra dán lại. Em dán Llurmar loại 2,8 triệu cho kính lái (AIR80). Kết quả nóng và chói nắng hơn cái phim cũ hãng tặng, được cái sáng hơn và tầm nhìn tốt hơn ban đêm. Em không biết do Llurmar nó thế hay em mua phải hàng đểu (có phiếu bảo hành hẳn hoi)?

Tập Lái
27/12/17
26
7
3
33
Tại Sao Chọn Phim Cách Nhiệt Cool N Lite Để Chống Nóng Cho Xe Của Bạn
✅ Với Công Nghệ Phún Xạ Titanium Đặc Biệt Tránh Không Bị Oxi Hóa Cho Hiệu Quả Cách Nhiệt Chống Nóng Tối Ưu Nhất Tới 98%
✅ Công Nghệ Làm Ướt Trên Bề Mặt Film Không Sử Dụng Keo Sử Dụng An Toàn Tuyệt Đối Cho Người Dùng Bởi Phim Cách Nhiệt Khi Thi Công Trên Bề Mặt Kính Ở Trong Xe Khi Chịu Nhiệt Độ Cao Của Ánh Nắng Nhiệt Độ Ngoài Trời Sức Nóng Sẽ Làm Cho Hơi Keo Bốc Ra Vì Thế Trong Không Gian Nhỏ Bé Của Xe Bạn Hơi Keo Sẽ Ảnh Hưởng Trực Tiếp Với Sức Khỏe Của Gia Đình Bạn
✅ Lớp Chống Trầy Xước SR Độc Quyền Bảo Vệ Tấm Phim Trong Quá Trình Vệ Sinh Kính Những Tác Động Đó Sẽ Không Bào Mòn Đi Lớp Cách Nhiệt Vì Thế Không Bị Hao Mòn Hiệu Quả Cách Nhiệt
Không Những Thế
✅ Bảo Hành 15 Năm
✅ Làm Mát Tối Ưu Phù Hợp Với Khí Hậu Khắc Nhiệt như ở Việt Nam
✅ Tiết Kiệm Nhiên Liệu - Bảo Vệ Nội Thất
✅ Chống Chói Hiệu Quả.Không Cản Sóng
Với Những Tối Ưu Về Công Nghệ Tốt Nhất Cho Bạn Hiệu Quả Mong Đợi Nhất An Toàn Khi Sử Dụng … COOL N LITE Tại Sao Không Phải Là Lựa Chọn Tốt Nhất Về Vấn Đề Cách Nhiệt –Chóng Nóng Cho Xe Của Bạn
------------------------

COOL N LITE VIET NAM
MINH PHÚ AUTO
0906 609 200
Bác inbox giá dùm loại này dán full cho crv 2018 nha