Tập Lái
24/3/19
22
2
8
38
Lốp Việt thì nếu ngại lốp radial giá cao thì các bác đi lốp bán thép thử, em dùng 1 thời gian thấy cũng tốt, không thua gì mấy loại xịn cả

Hạng B2
29/5/14
161
13
28
31
Lốp Việt thì nếu ngại lốp radial giá cao thì các bác đi lốp bán thép thử, em dùng 1 thời gian thấy cũng tốt, không thua gì mấy loại xịn cả
đúng rồi lốp bán thép em cũng mới chuyển qua gần đây, dùng ổn không có vấn đề gì nhiều, chỉ là bên DRC chưa nhiều dòng lắm

Hạng B1
16/8/14
51
10
10
35
Hoặc là tải nhẹ thì mua luôn con lốp toàn thép chạy đi bác, vừa ít hết hơi, lại vừa êm, chạy khác hẳn mấy con trung quốc xưa nay chạy, em thấy chạy được gấp rưỡi so với trước kia

Tập Lái
29/5/14
46
14
8
38
Hoặc là tải nhẹ thì mua luôn con lốp toàn thép chạy đi bác, vừa ít hết hơi, lại vừa êm, chạy khác hẳn mấy con trung quốc xưa nay chạy, em thấy chạy được gấp rưỡi so với trước kia
bác mua toàn thép bên nào thế, có bên nào rẻ chút mà tốt không chứ ai cũng quảng cáo toàn thép chẳng biết đâu mà lần, em ở Quảng Trị cũng khó chọn đại lý

Hạng B1
16/8/14
51
10
10
35
bác mua toàn thép bên nào thế, có bên nào rẻ chút mà tốt không chứ ai cũng quảng cáo toàn thép chẳng biết đâu mà lần, em ở Quảng Trị cũng khó chọn đại lý
ở Quảng Trị thì anh ghé cao su Đà Nẵng luôn đi, em ở Huế cũng đi Đà Nẵng tới tận đại lý lớn mua dùng con 611 được mấy mùa rồi chưa thấy vấn đề gì nhiều, ngoại trừ đại lý tỉnh hay hết hàng, phải gọi đặt trước

Tập Lái
24/3/19
27
2
9
34
Em chưa dùng lốp Việt bao giờ, chẳng ham, khó tìm vành với lại dùng mấy hãng đài quen cũng không thấy vấn đề gì

Hạng B1
18/8/14
54
3
8
44
Em chưa dùng lốp Việt bao giờ, chẳng ham, khó tìm vành với lại dùng mấy hãng đài quen cũng không thấy vấn đề gì
Quan trọng là tinh thần bác ơi, kinh tế khó khăn thì dùng hàng Việt cũng là ủng hộ cho đất nước. với nếu nó tốt thì chẳng sao

Hạng B2
29/5/14
161
13
28
31
Em dùng một bộ máy cày bao năm, ngon lành, mua đại lý có hơn 600k. trong khi đồ trung quốc cũng tầm đó mà chẳng thấy bao bì gì

Hạng B1
9/11/12
68
16
8
Em chạy tải nhẹ, đi liên tỉnh nhưng quãng đường cũng ngắn. Với lại chọn cặp lốp có sẵn đại lý ở Buôn Mê Thuột ấy ạ, chỗ em mỗi lần tìm đại lý chính hãng hơi cực
đồng hương nè, BMT thì ở Hoa Sơn nồi tiếng mà, ngay đoạn Mạc Thị Bưởi có cái đại lý DRC to đùng