Hạng B1
9/11/12
68
16
8
Nay lốp Việt có đắt lắm đâu, ngày xưa mấy hãng ngoại độc quyền, chuyển giao công nghệ các thứ, rồi tiền thương hiệu, vận chuyển nên giá mới trên trời, giờ mua lốp Việt tầm nửa giá trở lên đã xịn ngang ngửa, có thua chắc chỉ thua bề ngoài
tôi mua lốp chẳng quan tâm đẹp xấu gì đâu, nhiều người dùng tốt là được, với lại nếu đại lý quen tư vấn thì dùng theo, đỡ phân vân tốn thời gian

Tập Lái
24/3/19
27
2
9
34
bác nào có kinh nghiệm chọn cho lốp tải nặng ko, chở vật liệu xây dựng ấy, đi đường trường tư vấn em với

Hạng B2
29/5/14
161
13
28
31
bác nào có kinh nghiệm chọn cho lốp tải nặng ko, chở vật liệu xây dựng ấy, đi đường trường tư vấn em với
bác lên thẳng website của mấy hãng xe ấy, nó hướng dẫn cách chọn lốp luôn, gõ tìm lốp radial tải nặng các thứ, giờ người ta cũng tư vấn nhanh

Tập Lái
29/5/14
46
14
8
38
dùng lốp nhập quen thì không thích dùng lốp việt đâu
công nhận, nếu dùng bis mis quen rồi thì lúc chuyển sang dùng lốp Việt sẽ hơi hụt hẫng đó, kiểu lốp cứng hơn và không đẹp bằng

Hạng B1
16/8/14
51
10
10
35
dùng lốp nhập quen thì không thích dùng lốp việt đâu
tuỳ thôi bác ơi, Việt nay cũng dùng dây chuyền như ngoại thôi chẳng khác nhau là mấy, vẻ ngoài thì nếu dùng xe tải các thứ cần gì để ý, dùng xe con mới để ý, quan trọng là giá thành, bền không với có dễ thay thế không thôi

Hạng B1
16/8/14
51
10
10
35
Như em ở Đà Nẵng, kiểu DRC nó phủ sóng ở đây, đi đâu cũng thấy cao su Đà Nẵng thay dễ quá dễ, với lại đại lý gì cũng dễ chịu