Tập Lái
17/11/20
3
2
1
25
Nói chung nếu dùng lốp Việt thì tiện hơn, vì có nhiều cơ sở giúp bảo hành, sửa chữa, mình cũng ghé nhờ họ tư vấn mẫu lốp được, chỗ mình quen họ còn bơm nito miễn phí
Các bác thấy lốp biias với radial thì loại nào nên bơm nito, em thấy nhiều người bơm nhưng chưa thử bao giờ

Tập Lái
25/8/14
41
5
8
43
Các bác thấy lốp biias với radial thì loại nào nên bơm nito, em thấy nhiều người bơm nhưng chưa thử bao giờ
bản thân lốp radial cũng được cải tiến để giữ hơi tốt rồi, nhất là mấy mẫu không săm, nên cơ bản bơm loại nào cũng vậy, nhưng nito bơm cho bias cũng ok, vì nó làm lốp đỡ nóng hơn khi di chuyển. nito cũng đắt mà chỗ bác bơm miễn phí à, xịn thế

Tập Lái
25/8/14
41
5
8
43
Em chưa dùng lốp Việt bao giờ, chẳng ham, khó tìm vành với lại dùng mấy hãng đài quen cũng không thấy vấn đề gì
Đài với Trung ở Việt Nam loạn lắm nhé, chỉ cần vài cái lốp là người ta làm thành một hãng chuyển đi bán rồi, dùng chung 1 nhà máy sản xuất cho vài chục hãng nên quảng cáo chẳng đúng đâu nhé, hàng Việt ít nhất còn biết công nghệ như nào, nhà máy ở đâu, lốp khác cái gì

Hạng B1
9/11/12
68
16
8
Đúng rồi, mấy nhà máy lốp Việt phân bố đủ ba miền, cái nào cũng to đùng, cao su Đà Nẵng còn làm hẳn 2 cái nhà máy radial to đùng, nên phải biết là người ta đầu tư với cải tiến nhiều mới dám cạnh tranh như thế. Dùng hàng Việt còn để ủng hộ nước nhà nữa

Tập Lái
18/11/20
3
2
3
36
Chen ngang nhưng mà mấy dòng bán thép dùng ok không các bác, em đang định tậu về dùng thử vì mới có cái đại lý DRC mở gần nhà

Hạng B2
29/5/14
161
13
28
31
Chen ngang nhưng mà mấy dòng bán thép dùng ok không các bác, em đang định tậu về dùng thử vì mới có cái đại lý DRC mở gần nhà
Bán thép thì nếu bác chạy mấy con tải nhẹ, mấy con xe du lịch dưới 19 chỗ thì không biết khi nào mới hư

Tập Lái
29/5/14
46
14
8
38
Em thấy đầu tư bán thép rồi thì lên hẳn đôi radial mà chạy cho thích, chạy êm lại bền, giá chẳng chênh liệch nhiều

Tập Lái
20/11/20
4
0
1
45
Bác nào biết khu miền tây tìm cao su đà nẵng ở đâu không, chẳng biết họ có địa lý ở miền tây không chứ muốn tìm cặp máy cày mãi không thấy. Em ở An Giang nhé.

Tập Lái
25/8/14
41
5
8
43
Bác nào biết khu miền tây tìm cao su đà nẵng ở đâu không, chẳng biết họ có địa lý ở miền tây không chứ muốn tìm cặp máy cày mãi không thấy. Em ở An Giang nhé.
An Giang thì ở Long Xuyên ngay đoạn Trần Hưng đạo có đó bác. em ghé hoài.

Tập Lái
20/11/20
4
0
1
45
Có lốp đặc chủng dành cho xe cao mấy mét Việt Nam còn sản xuất được, mấy cái kia tính gì,
mấy chiếc trong mỏ ấy, nhìn thích, OTR đặc chủng chỉ có DRC sản xuất thôi ấy, miền trung xịn lắm nhé.