Hạng B1
16/8/14
51
10
10
35
tải nặng bác chọn các dòng bias 34B, 36B các thứ, gai thiết kế kiểu dẫn hướng với chống trượt khá ổn, chỉ là dạo này thấy các bác ấy chuyển sang đi radian mà chưa trải nghiệm lần nào
Em thấy không khác biệt gì nhiều, có thì chắc là bền hơn, đi mãi mới thấy, còn khi lái thì không thấy có gì khác biệt

Tập Lái
17/11/20
2
0
1
39
Em cũng muốn đổi, nhưng ko đổi sang lốp Việt hay gì mà đang muốn chọn loại radian toàn thép chạy thử, bữa đọc báo nghe bảo châu Âu người ta chạy 100% toàn thép nên cũng ham. hư quả này đổi thử quả radian chạy, chỉ sợ giá chát
anh này giống tôi, tôi cũng đang muốn đổi sang radial dùng, nhưng mà tìm hiểu một hồi chưa biết chọn bên nào, bên nào thấy quảng bá cũng giống nhau

Tập Lái
24/3/19
22
2
8
38
anh này giống tôi, tôi cũng đang muốn đổi sang radial dùng, nhưng mà tìm hiểu một hồi chưa biết chọn bên nào, bên nào thấy quảng bá cũng giống nhau
Bác đi xe gì đấy. Tải trung tải nặng thì cứ radial của csmn DRC đà nẵng mà tới, nhưng trong khúc radial thì drc thấy nổi nhất rồi

Tập Lái
25/8/14
41
5
8
43
công nhận, nếu dùng bis mis quen rồi thì lúc chuyển sang dùng lốp Việt sẽ hơi hụt hẫng đó, kiểu lốp cứng hơn và không đẹp bằng
cũng tuỳ bác ơi, em thấy đi lốp Việt cũng có cái hay của nó, nhất là khi tìm hiểu về công nghệ của họ các thứ, thấy Việt Nam mình cũng giỏi, lốp toàn đi xuất khẩu Mỹ

Hạng B1
16/8/14
51
10
10
35
cũng tuỳ bác ơi, em thấy đi lốp Việt cũng có cái hay của nó, nhất là khi tìm hiểu về công nghệ của họ các thứ, thấy Việt Nam mình cũng giỏi, lốp toàn đi xuất khẩu Mỹ
xuất khẩu toàn mấy loại bá không ấy, kiểu lốp radial tải nặng

Tập Lái
24/3/19
22
2
8
38
Có lốp đặc chủng dành cho xe cao mấy mét Việt Nam còn sản xuất được, mấy cái kia tính gì,

Tập Lái
17/11/20
3
2
1
25
Trong này toàn đi xe hơi, xe tải, không biết có bác nào tư vấn cho em mẫu vỏ cho xe máy cày không, em chán dùng lốp trung quốc rồi

Hạng B1
9/11/12
68
16
8
Trong này toàn đi xe hơi, xe tải, không biết có bác nào tư vấn cho em mẫu vỏ cho xe máy cày không, em chán dùng lốp trung quốc rồi
bác lên mạng gõ tìm lốp nông nghiệp DRC, CSMN, SV gì đấy thì cũng ra nhiều. bên Việt Nam họ cũng mạnh mấy dòng nông nghiệp xưa giờ, riêng CS đà nẵng thấy còn ra quy cách mới liên tục

Hạng B1
9/11/12
68
16
8
Dạo này chọn radial cũng dễ mà bác, bác tìm hãng, thông báo loại xe với quy cách họ tư vấn luôn, gửi luôn địa chỉ gần nhất rồi cứ vậy ra đó chọn với nghe họ tư vấn cho tiện