Hạng B2
1/4/10
167
11
18
trungkien_civic nói:
em kiểm tra luật ko thấy nói gì đến vụ mâm guốc cả, mà em chạy cũng chưa bị xxx hỏi thăm lần nào

Nghị định 34 nè pác:
THAM GIA GIAO THÔNG ĐƯỜNG BỘ[/b]
Điều 19. Xử phạt người điều khiển xe ô tô và các loại xe tương tự ô tô vi phạm quy định về điều kiện của phương tiện khi tham gia giao thông[/b]

2. Phạt tiền từ 300.000 đồng đến 500.000 đồng đối với một trong các hành vi vi phạm sau đây:
đ) Điều khiển xe lắp bánh lốp không đúng kích cỡ hoặc không bảo đảm tiêu chuẩn kỹ thuật;

6. Ngoài việc bị phạt tiền, người điều khiển xe vi phạm còn bị áp dụng các hình thức xử phạt bổ sung và các biện pháp khắc phục hậu quả sau đây:
a) Vi phạm khoản 1, khoản 2 Điều này bị buộc phải lắp đầy đủ hoặc thay thế thiết bị đủ tiêu chuẩn an toàn kỹ thuật; tháo bỏ những thiết bị lắp thêm không đúng quy định;

Hạng C
4/4/07
568
1
16
36
em cũng đã nghiên cứu vụ này rùi, đổi sổ cho bác được, theo size bác thích, nhưng vì em ko dám làm liều, vì có bác nói là cạo sổ, có bác nói là sổ thật, nên em thôi, nhưng bên này trả lời là ko cạo sổ gì hết. bác muốn thì em cho bác số liên lạc.

Hạng D
28/2/09
2.217
28
48
hocmon
luckeluku nói:
em cũng đã nghiên cứu vụ này rùi, đổi sổ cho bác được, theo size bác thích, nhưng vì em ko dám làm liều, vì có bác nói là cạo sổ, có bác nói là sổ thật, nên em thôi, nhưng bên này trả lời là ko cạo sổ gì hết. bác muốn thì em cho bác số liên lạc.

Lấy 20 bửa rài làm cũng được nhiều ón rùi phải kg

Hạng C
16/8/09
939
75
28
Sài thành quoa lệ
nếu như mua xe mới muốn lên mâm thì làm từ đầu luôn, còn muốn đổi mâm khi mua xe củ muốn lên mâm hợp lệ thì chỉ đổi được đối với xe chuyển vùng.

Hạng B1
11/10/08
95
2
6
53
Cái gì không mua được bằng tiền thì sẽ mua được bằng thật nhiều tiền

Hạng C
4/4/07
568
1
16
36
datankhang nói:
luckeluku nói:

Lấy 20 bửa rài làm cũng được nhiều ón rùi phải kg

hehe.. em mới làm vài món sơ sơ à aN. hehe... em đang kết em koup của aN đó.

Tập Lái
3/3/10
13
0
1
Em có con xe cổ không còn giấy tờ thì làm sao các bác???
Hic.