Hạng B2
2/4/08
231
0
0
tình hình mấy hôm rao chiếc nu của em http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=1209600 có 1 bác xách chiếc c toyota đòi đổi xe..nhưng em có điều thắc là xe biển số 80NG cơ các bác ạ. em biết cái biển xe ấy không phải cấp cho bác chủ đem xe ấy.nếu em đổi có thiệt thòi gì về thủ tục không các bác

Hạng B2
2/4/08
231
0
0
RE: đổi xe được không các bác

thế thì làm thế nào đây hả bác.em phải làm gì với cái xe này đây.em vẫn lưu hành bình thường được chứ,đi xa có bị sao không,nếu vi phạm hoặc ....có bị như xe biển trắng không.các bác nói rõ cho em nghe với .em run quá [:'(]em nói thật đấy...nu em vẫn còn .nhưng . ...em cho mượn cái xe 2 bánh để người ta đi chơi bãi cháy rồi,hôm nay 2/9 mà.em không có giữ số phone của bác ấy.

Hạng D
26/12/06
2.452
186
63
53

Vậy xe hai bán đổi xe bốn bánh à, lời được 2 bánh rồi bác lo gì.

Xe biển ngoại giao thì chạy thoải mái chớ có sao đâu, bây giờ người ta còn mất cỡ 20k để có biển NG đó bác (em nghe ae nói thế :D)

Hạng B2
29/1/08
446
10
18
53

thế thì làm thế nào đây hả bác.em phải làm gì với cái xe này đây.em vẫn lưu hành bình thường được chứ,đi xa có bị sao không,nếu vi phạm hoặc ....có bị như xe biển trắng không.các bác nói rõ cho em nghe với .em run quá em nói thật đấy...nu em vẫn còn .nhưng . ...em cho mượn cái xe 2 bánh để người ta đi chơi bãi cháy rồi,hôm nay 2/9 mà.em không có giữ số phone của bác ấy
Bác đừng dại mà đổi, bác phải nộp nhiều thuế lắm

Hạng D
10/11/07
4.987
25
0
HCM
www.esoft-vn.com

Không sao đâu bác, 2 cái xe 2 bánh mới bằng cái NG:D:D:D
Bác lên phần pháp luật đọc là biết ngay

Hạng C
20/4/08
722
112
43

đừng dại mà đổi bác ơi,bác lấy con Toy đó về mà muốn ra tên bác thì hơi bị nhiều tiền đó,chưa kể lỡ có chuyện gì thì bác mệt àh:D

Hạng B2
2/4/08
231
0
0

thế cho em hỏi ngu tí.chả may bác ấy đê ở nhà em luôn thì em có đi được không.đi có bị police hỏi không.2/9 rồi,ra đường lạng quạng là mất cái xe như chơi,nhất là xe ấy lại không phải của mình,(xe NG khác xe biển thường đó

Hạng B2
13/4/06
385
0
16
Phố cổ Hà Thành

hị hị thế kô biết bác ý có sở hữu hợp pháp quả xe biển NG kô nữa? sợ lấy đâu ra đem đổi dc quả 2 bánh của bác thì cũng lời rùi....[&:]

Hạng B2
2/1/08
164
0
16

tèn ten pác í đi luôn òi