Hạng B2
20/3/08
162
2
0
54
TP HCM
Re:Off XNL khẩn cấp - vợ chồng VDH mong diện kiến các bác XNL Trung ương.

Trong lúc nhà trai và gái bàn bạc làm thủ tục xin dâu quan viên hai họ tám dữ...

Hạng B2
20/3/08
162
2
0
54
TP HCM

Nhà trai cười ..... nhà gái buồn hiu...

thế rồi nhà gái cũng gượng cười:

Hạng D
4/10/06
1.029
8
36
Nhà quê

Chúc mừng bác Hải cưới được vợ 2 đầy đủ nội thất nhé.
Bác gọi em mà em không ra được vì mấy hôm nay đang bệnh,gặp trận tất niên tối qua của OS em nằm luôn.

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM

Bây giờ là 07g25 Chủ Nhật ngày 11-01-09.
Tình hình vợ chồng bác Vudoanhai OS.XNL là đã tới Nha Trang lúc 06giờ 24'.Xe đi ngon lắm!Bị bắn tốc một lần nhưng may là xin được.Giờ buồn ngủ quá nên các bác ấy không thể liên tục,liên tục và liên tục được nữa,đành ghé lại nhà người bạn ở Nha Trang...Tui đã gửi cho bác ấy số điện thọai của một số bác trong Xóm mình ở miền Trung đặng có thể "hú "khi cần kíp.Vợ chồng bác ấy đang quyết tâm ra HN kịp đi làm sáng thứ 2 các bác ah.
Xin chúc mọi người một chủ nhật tươi hồng!Beautifull Sunday!:)
Beautifull Sunday

Hạng C
3/10/06
705
16
18
43
Gốc Quê Choa.

Hix, bác Mebca có hú em mà tiếc là em bận kg ra được.
Gửi lời chúc mừng....hai họ nhé.
Xe anh Tâm biển 29 sẵn, bác Hải mua về khỏi lằng nhằng rút hồ sơ hồ siếc là ngon roài.

Hạng D
3/12/07
1.434
2.589
113

chúc mừng bác Hải, vợ chồng bác phải nói là...tuyệt đấy...hoà hợp trong việc cưới vợ 3, xuyên việt....chúc mừng, chúc mừng...

Hạng F
26/2/07
5.094
436
83
Xứ dừa Miền Tây

Chúc mừng bác Vudoanhai cưới được vợ đẹp. Hôm thứ bảy em có nhận call của HP nhưng đường xa mắt mờ đành lỗi hẹn :).
Sao bác vào Sài gòn lại rước em 29T? phải chăng đưa em về lại bến đò xưa?

Hạng F
10/11/07
5.231
404
83

Lâu quá mới thấy Mebca. Lão trự này, cứ đâu có chuyện cưới xin là có mẹc hi! Bao giờ ngỉ Tết về Bắc đây? Tất niên xóm là bác không được vắng đâu đấy nhá!

Hạng D
2/5/07
1.690
25
0

X108 nói:
Chúc mừng bác Vudoanhai cưới được vợ đẹp. Hôm thứ bảy em có nhận call của HP nhưng đường xa mắt mờ đành lỗi hẹn :).
Sao bác vào Sài gòn lại rước em 29T? phải chăng đưa em về lại bến đò xưa?

Đúng là cưới vợ có duyên, bảng số 29T, và cô vợ này đã tránh được trận lụt lịch sử tại HN!:)
@Mợtài: Thứ 5 này nghe nói Mebca chuẩn bị xách vali lên đường ra HN, thế là phải "khui" rượu "mừng" thôi:D
Tối qua, 22h30, vợ chồng vudoanhai đã ẩn mình dưới chân cầu Sông Hàn, thưởng thức bia Hàn, cá nướng, trong tiết trời se lạnh (15oC) của đất Đà Thành cùng với Q. Việt, Bathangdau...và sáng nay 9g30 đã có mặt nhâm nhi cafê tại Đông Hà!
Sự cố xảy ra khi vượt đèo Hải Vân là 1 cái lốp đã bể!
Thắng lợi tuyệt vời là cảm nhận cô vợ mới sướng tê mê, an toàn tương đối ...tuyệt đối!:D

Hạng D
22/10/06
2.127
65
48
Houston, Texas

Tối qua thì em nhận dc tin từ bác Vudoanhai là sẽ dừng chân tại Đà nẵng nghỉ ngơi một lúc rồi sẽ phi tiếp đi ra Bắc .
Tạm khoanh vùng trực chiến sẽ đón lỏng bác ý ở vị trí Cầu Sông Hàn cho dễ xử rồi e phi ra cafe gần đó tia hàng , xem có xe nào OS hông kêu dzô làm tình làm tội :D :D
Tầm 23h30 thì mật báo từ Hội Phó Kitty Harry là xe bác ý đã vào thành phố và đang chuẩn bị tiến về hướng cầu Sông Hàn . Nghe tin xong thì em vù chạy :D

Cuối cùng thì anh em cũng gặp nhau ít phút sau đó , vẻ mặt vẫn còn tươi rói sau khi đã phi 1/2 Vietnam
. Sau vài phút chào hỏi , tia hàng mondeo ngắn ngủi ... và có sự tham mưu của đồng minh Bà cả bác ý , tụi em đi về Đường Phạm Hồng Thái để " ổn định tổ chức " :D
Buổi giao lưu tối qua tuy khuya 1 tí , lạnh một tí nhưng ấm lòng ấm dạ các bác ạ
. Cuộc hội ngộ có sự góp mặt của bác Đậu , từ SG ra nữa
.

Tranh thủ bác ý còn đang relax tại Đà Nẵng , em cũng có dịp " phá " ... à không . Em " tia hàng " em vợ 2 mới tậu của bác ý :D [8D] .

Lúc 8h sáng nay thì bác ý nhắn là đang ở Đông Hà , Quảng Trị rồi ... hi vọng chiều tối sẽ có mặt ở Hà Nội .

Em xin hết !

----------

@ Hội phó : Do thời tiết không được như ý nên phải lội về trung tâm để kiếm chổ " ổn định tổ chức " bác ạ ... nên tiếc là kô dc thuởng thức bia Hàn , cá nướng ... trong tiết trời se lạnh tối qua ;)
Vị trí mới được đồng minh của Bà cả nhà bác ý chỉ điểm ạ :D

Last edited by a moderator: