Status
Không mở trả lời sau này.
Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Cảm ơn các bác góp ý,

Các bác vui lòng xem lại nội quy OS xem có vi phạm nào hay không? quyền HT/HP của HFC sẽ xóa những bài viết không phù hợp và yêu cầu BDH OS ban nick nếu có sai phạm.

Hạng C
13/10/12
729
174
63
otosaigon nói:
Cảm ơn các bác góp ý,

Các bác vui lòng xem lại nội quy OS xem có vi phạm nào hay không? quyền HT/HP của HFC sẽ xóa những bài viết không phù hợp và yêu cầu BDH OS ban nick nếu có sai phạm.
rồi xong hết phim

Tập Lái
3/10/12
0
0
0
otosaigon nói:
Cảm ơn các bác góp ý,

Có dẫn chứng ở trên bác có thể xem bài viết có sai phạm nội quy OS không? và nếu không sai phạm chắc Mod của OS xóa nhầm?

Hạng D
4/2/10
3.392
30.230
113
Bình Phước
caphocsinh.xim.vn
otosaigon nói:
Cảm ơn các bác góp ý,

Trả lời theo kiểu cụ Lơ thì đúng là ... như không trả lời.
Bác chủ hỏi là bài viết không vi phạm nội quy vẫn bị xóa/ban nick.
BĐH cũng như các PD, luôn có cách trả lời "xóa/ban căn cứ vào nội quy OS", một cách cứng nhắc. Chuyện gì theo em nghĩ cũng cần phải có cái tình, cái lý.
Em nghĩ để giải quyết vấn đề này không khó:
<span style=""color: #ff0000;"">Khi xóa/ban nick bất kì một topic/member nào thì mình nêu rõ lý do xóa/ban(vi phạm điều mấy, khoản mấy của Nội quy diễn đàn), ai xóa ngay tại topic đó. Cho topic đó tồn tại theo thời hạn 24h để chủ topic xem lý do (dĩ nhiên nội dung bài viết sẽ bị xóa).</span>
(OS mình có cái phòng xử lý vi phạm nhưng có như không, vì khi ban/xóa không được cập nhật vào đây --- chắc là với lý do: xóa bài/ban nick không cần báo trước vì vi phạm nội quy diễn đàn??? )

Tập Lái
3/10/12
0
0
0
banglangbp nói:
otosaigon nói:
Cảm ơn các bác góp ý,

Trả lời theo kiểu cụ Lơ thì đúng là ... như không trả lời.
Bác chủ hỏi là bài viết không vi phạm nội quy vẫn bị xóa/ban nick.
BĐH cũng như các PD, luôn có cách trả lời "xóa/ban căn cứ vào nội quy OS", một cách cứng nhắc. Chuyện gì theo em nghĩ cũng cần phải có cái tình, cái lý.
Em nghĩ để giải quyết vấn đề này không khó:
<span style=""color: #ff0000;"">Khi xóa/ban nick bất kì một topic/member nào thì mình nêu rõ lý do xóa/ban(vi phạm điều mấy, khoản mấy của Nội quy diễn đàn), ai xóa ngay tại topic đó. Cho topic đó tồn tại theo thời hạn 24h để chủ topic xem lý do (dĩ nhiên nội dung bài viết sẽ bị xóa).</span>
(OS mình có cái phòng xử lý vi phạm nhưng có như không, vì khi ban/xóa không được cập nhật vào đây --- chắc là với lý do: xóa bài/ban nick không cần báo trước vì vi phạm nội quy diễn đàn??? )
Chắc cụ Lơ chưa đọc kỹ topic thôi bác ơi!

Hạng C
13/10/12
729
174
63
HondaVantan nói:
Một bằng chứng nữa, nếu BQT cần tôi có thể đưa thêm rất nhiều bằng chứng về việc xoá bài, xoá thớt của các thành viên tại HFC mà các bài viết này không vi phạm nội quy của OS cũng như HFC.
Đơn khiếu nại xin kính gửi các bác quản trị diễn đàn otosaigon.com
như em thấy bài này cũng là tâm sự của một người mê xe và tích cóp mua 1 chiếc xe accord lên đây muốn chia sẽ sự đồng cảm của nhưng người đam mê mà cũng xoá bài này thì em potay
bài này em đọc gần 5 lần và cũng coi lại nội qui OS thấy có vi phạm gì đâu mà cũng xoá đi thật là có quyền trong tay coi các thành viên như cục c

Hạng B2
10/7/12
327
5
18
Sài Gòn
Trước những góp ý mang tính xây dựng của các thành viên. Để chứng minh cho nhưng gì phù hợp và chưa phù hợp của các bài viết (Comment) trên diễn đàn, BĐH có thể ngồi lại xem những bài viết nào là chưa phù hợp với nội quy của diễn đàn: cần nêu rõ điểm nào, câu nào chưa phù hợp, và chưa phù hợp theo điều khoản nào của nội quy.
Nếu làm như vậy thì các thành viên sẽ nhận thấy ngay điểm chưa phù hợp của mình và sẽ rất vui vẻ để khắc phục.
Và "nếu có" điểm gì đó chưa phù hợp từ cách đánh giá của BĐH cho những bài viết cũng cần chia sẽ một cách thẳng thắng với các thành viên.
Đôi lời chia sẽ cùng các Bác, nếu có gì chưa phù hợp xin các bác bỏ qua.

Hạng B2
9/11/11
114
3.750
93
nghĩ wa chỗ khác chơi đi các bác, luật là do bác Lơ, bác ấy muốn vậy thì nó vậy thôi.

Tập Lái
3/10/12
0
0
0
laducvu nói:
Trước những góp ý mang tính xây dựng của các thành viên. Để chứng minh cho nhưng gì phù hợp và chưa phù hợp của các bài viết (Comment) trên diễn đàn, BĐH có thể ngồi lại xem những bài viết nào là chưa phù hợp với nội quy của diễn đàn: cần nêu rõ điểm nào, câu nào chưa phù hợp, và chưa phù hợp theo điều khoản nào của nội quy.
Nếu làm như vậy thì các thành viên sẽ nhận thấy ngay điểm chưa phù hợp của mình và sẽ rất vui vẻ để khắc phục.
Và "nếu có" điểm gì đó chưa phù hợp từ cách đánh giá của BĐH cho những bài viết cũng cần chia sẽ một cách thẳng thắng với các thành viên.
Đôi lời chia sẽ cùng các Bác, nếu có gì chưa phù hợp xin các bác bỏ qua.
Nếu làm được thế này thì đâu có ai có khúc mắc gì nữa trong chuyện bài vở.

Status
Không mở trả lời sau này.