Hạng B2
12/10/07
233
2
0
Chào các bác,

Hôm rồi em đọc trên OS này thấy có dịch vụ làm vệ sinh cho xe bằng công nghệ phun CO2 lạnh ở link dưới đây ạ:

[link]http://www.otosaigon.com/Forum/tm.aspx?m=1110606&mpage=1&key=[/link]

Công nghệ này em đã 1 lần được xem giới thiệu trên truyền hình và thấy rất hay. Nay có ở VN nên em thử luôn.

Kết quả đây ạ (em chụp bằng điện thoại N80 nên ko được sắc nét lắm, các bác thông cảm):

Đây là em nó trước khi vệ sinh. Xe em mua là secondhand, về VN đi tiếp được 1 năm nay rồi nên máy móc tương đối bẩn.

Dọn vệ sinh khoang máy cho STF

Và đây là em nó sau 30 phút vệ sinh, chi phí 500k VNĐ:

Nhìn chung, chất lượng dịch vụ tốt, mỗi tội đường xá đi hơi xa, lại dễ bị tắc đường.

Trong SFC có bác nnh2811 đã làm trước em rồi.

Em thấy dịch vụ này cũng hay hay nên giới thiệu các bác tham khảo. Nhất là bác nào có xe đi lâu rồi hoặc chuẩn bị bán xe!:D

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: forever88
Hạng B2
30/1/07
478
0
16
RE: Dọn vệ sinh khoang máy cho STF

Hay quá, không hiểu có ảnh hưởng gì đến máy không bác nhỉ.

Trích đoạn: Santa_claus

Chào các bác,

Hôm rồi em đọc trên OS này thấy có dịch vụ làm vệ sinh cho xe bằng công nghệ phun CO2 lạnh ở link dưới đây ạ:

[link]http://www.otosaigon.com/Forum/tm.aspx?m=1110606&mpage=1&key=[/link]

Công nghệ này em đã 1 lần được xem giới thiệu trên truyền hình và thấy rất hay. Nay có ở VN nên em thử luôn.

Kết quả đây ạ (em chụp bằng điện thoại N80 nên ko được sắc nét lắm, các bác thông cảm):

Đây là em nó trước khi vệ sinh. Xe em mua là secondhand, về VN đi tiếp được 1 năm nay rồi nên máy móc tương đối bẩn.

Và đây là em nó sau 30 phút vệ sinh, chi phí 500k VNĐ:

Nhìn chung, chất lượng dịch vụ tốt, mỗi tội đường xá đi hơi xa, lại dễ bị tắc đường.

Trong SFC có bác nnh2811 đã làm trước em rồi.

Em thấy dịch vụ này cũng hay hay nên giới thiệu các bác tham khảo. Nhất là bác nào có xe đi lâu rồi hoặc chuẩn bị bán xe!:D

Hạng B2
12/10/07
233
2
0

@ Quocanh: chắc không ảnh hưởng gì đâu, vì chỉ phun CO2 lạnh thôi, không có tí hơi nước nào. Sau khi làm xong, tôi chạy về nhà không thấy có hiện tượng gì khác lạ.:D

Hạng B2
28/11/07
135
1
0

Nhin khoang xe cua bac nhu xe moi.O trong SG nam ngoai e co den cho SONAX tren duong dien bien Phu co dich vu rua khoang may nhung voi gia 770.000,nam nay chac cao hon nhieu.

Hạng D
5/4/07
1.214
0
36

Trích đoạn: choycheng

Nhin khoang xe cua bac nhu xe moi.O trong SG nam ngoai e co den cho SONAX tren duong dien bien Phu co dich vu rua khoang may nhung voi gia 770.000,nam nay chac cao hon nhieu.

Vậy thua HN rồi bác! Hôm nào bác ra HN mang vợ cả và vợ 2 ra em sẽ làm sạch vợ 2 cho bác! Vợ 2 của em sau khi làm trông như Teen bác ợ!:D:D:D

Tập Lái
2/1/06
43
1
8

Nghe hấp dẫn quá hè. Vừa mới thấy pác Santa-Claus khoe chuẩn bị đi tắm rửa hàng họ cho vợ 2 thế mà đã thấy lên mạng rùi. Éc. Chắc phải xuống thăm co2 sớm wá

Hạng C
29/6/07
597
0
0
53
Hà Nội

Úi, cái này ngon quá. Mai em mang vợi hai đi luôn. Cảm ơn các bác chia sẻ.

OSOM
13/6/05
983
1
0
hanoi

bác nào đi thì dán logo OTOSAIGON thế nào cũng được giảm giá!:D:D:D

Hạng B2
9/11/07
335
0
0
46

Các pác cho em hỏi địa chỉ với ạ, chắc em cũng sắp phải qua thăm chỗ ấy mất rồi :D:D