Chuẩn bị ăn tết nên mình đang muốn tìm chỗ làm vệ sinh nội thất cho bà hai : vệ sinh ghế nỉ, taplo,.... Các bác cho xin vài địa chỉ uy tín tại Tp.HCM nhé. Cảm ơn các bác.

Hạng D
20/7/11
1.138
671
113
HCM
www.facebook.com
asiantiger nói:
Chuẩn bị ăn tết nên mình đang muốn tìm chỗ làm vệ sinh nội thất cho bà hai : vệ sinh ghế nỉ, taplo,.... Các bác cho xin vài địa chỉ uy tín tại Tp.HCM nhé. Cảm ơn các bác.

Trung tâm chăm sóc xe của em ở Gò Vấp, nếu tiện hơn với bác thì bác có thể ghé em. Chúc bác lái xe an toàn..!

Tập Lái
12/1/12
46
1
0
TPHCM
tuanhaauto.com
asiantiger nói:
Nếu tiện bác cũng có thể ghé qua em nhé, bên e có làm đầy đủ hết ạ, Chúc bác 1 ngày vui vẻ

Hạng C
10/4/12
688
7
18
53
asiantiger nói:
Bác qua bác Dương : 231 - Điện biên phủ .
Em thấy chỗ đó chuyên nghiệp, có uy tín.

Chào bác.

Nếu bác có dịp đi qua bình dương thì mời bác ghé qua ViVu bên em, đang có chương trình khuyến mãi về " dịch vụ dọn xe tết 2013" với giá 999k dành cho xe 4 chỗ, với 9 dịch vụ làm sạch bảo dưỡng nội ngoại thất, 7 chỗ giá 1,1 triệu.
Chúc bác tìm được nơi chăm sóc tốt nhất cho V2!
Thanks Bác.

Tập Lái
17/9/10
42
0
6
36
hcm
bác không cho số dđ để các bác tiện liên lạc hơn, điện thoại số bàn muốn gặp 1người lại phải chờ 1 người kêu :D
VIVUCAR nói:
Chào bác.

Nếu bác có dịp đi qua bình dương thì mời bác ghé qua ViVu bên em, đang có chương trình khuyến mãi về " dịch vụ dọn xe tết 2013" với giá 999k dành cho xe 4 chỗ, với 9 dịch vụ làm sạch bảo dưỡng nội ngoại thất, 7 chỗ giá 1,1 triệu.
Chúc bác tìm được nơi chăm sóc tốt nhất cho V2!
Thanks Bác.

Last edited by a moderator:
Hạng C
23/2/11
562
22
28
asiantiger nói:
bác heosovi my car là một lựa chọn