Santa_Lucia nói:
letoan11011 nói:
Theo như tinh thần đặt gạch thì vẫn chưa đủ số lượng tối thiểu để OFF nên chương trình ngày mai (T 7-17-04) mình tạm hoãn nghe các Bác. Vậy hẹn một dịp gần đây hy vọng sẽ có đông đủ mọi người tham gia.

Biết thế hôm qua mời luôn các bác cùng SFC ốp chung bên Văn Thánh cho vui rồi!

bun

NMT
Tập Lái
14/5/10
34
0
6
47
LA-CA
hội getz sao lúc này im hơi lặng tiếng quá ! anh em đâu hết rồi!

Tập Lái
8/7/10
4
0
1
Chào các bác. Nhà em đang chuẩn bị mua Getz. Cho em vào học hỏi kinh nghiệm với.

Chúc mọi người khỏe, lái xe an tòan.

Hạng D
16/11/09
1.980
591
113
Mua thôi! Mua liền! Mua xe ngon lành vào nhé. Chất lượng thì anh em đã kiểm chứng giùm rồi.

Tập Lái
8/7/10
4
0
1
Dạ, cám ơn lời khuyên của nhà bác. Em cũng máu lắm rồi. Nhà em hiện đang phân vân giữa mua xe đi rồi và xe mới. Thực ra đây là lần đầu tiên định mua xe dù đã đi xe cơ quan mấy năm rồi, nên còn nhiều điều bỡ ngỡ. Với số tiền dành dụm được khoảng 350tr, nhà em định mua xe mới, nhưng mấy ông bạn lại bảo: mới đi xe cứ mua xe đi rồi, Getz đi rồi thì khoảng trên dưới 300tr là OK. Nhưng nhà em lại sợ mua xe cũ bị rủi ro này khác nên vẫn còn phân vân. Mong các bác cho lời khuyên với ạ.

Chân thành cảm ơn tất cả các bác.

Hạng B2
22/7/09
113
0
16
www.otosaigon.com
HaiK nói:
Dạ, cám ơn lời khuyên của nhà bác. Em cũng máu lắm rồi. Nhà em hiện đang phân vân giữa mua xe đi rồi và xe mới. Thực ra đây là lần đầu tiên định mua xe dù đã đi xe cơ quan mấy năm rồi, nên còn nhiều điều bỡ ngỡ. Với số tiền dành dụm được khoảng 350tr, nhà em định mua xe mới, nhưng mấy ông bạn lại bảo: mới đi xe cứ mua xe đi rồi, Getz đi rồi thì khoảng trên dưới 300tr là OK. Nhưng nhà em lại sợ mua xe cũ bị rủi ro này khác nên vẫn còn phân vân. Mong các bác cho lời khuyên với ạ.

Chân thành cảm ơn tất cả các bác.

Theo tôi thì bác nên mua xe mới! Chí ít bác vẫn xài đc cái sổ bảo hành! Yên tâm mấy vụ hư hổng lặt vặt!

Tập Lái
8/7/10
4
0
1
Vâng, có khi cố gắng nghe lời khuyên của bác vậy. Giờ mới mua xe, nhỡ bị lừa một cái thì đâm ra chột mất ! Vừa mất tiền, vừa mang bực vào người.

Tập Lái
14/3/08
38
0
6
Getz giấy tờ xong xuôi cũng lên đến 380tr rồi các bác nhỉ.