Hạng B2
3/11/07
110
0
16
TP.HCM
Em đề nghị bác chủ thớt làm hội trưởng đi . Hiện nay hội Getz còn có tên gọi khác là
'Hội 56 N" biển mới nhất đấy.

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
@all: trước khi được cấp đất và cấp phép hoạt động, theo tôi các bác nên tụ tập với nhau trước đi đã, cùng nhau tổ chức các hoạt động online, offline định kì. Tạm thời khi chưa được ra ở riêng, các bác sinh hoạt bên chi hội Hyundai. Khi đã ổn định và hiệu quả như các chi hội khác, chắc chắn ban điều hành sẽ cấp đất cho các bác ra ở riêng :)))!

Hạng D
15/7/09
1.092
6
38
Tp.HCM
Kienvang nói:
@all: trước khi được cấp đất và cấp phép hoạt động, theo tôi các bác nên tụ tập với nhau trước đi đã, cùng nhau tổ chức các hoạt động online, offline định kì. Tạm thời khi chưa được ra ở riêng, các bác sinh hoạt bên chi hội Hyundai. Khi đã ổn định và hiệu quả như các chi hội khác, chắc chắn ban điều hành sẽ cấp đất cho các bác ra ở riêng :)))!

Cac Bac tranh thu thoi gian chut it de len forum nay trao doi them ve Hoi Getz ...Chung ta nen ban bac truoc roi hen ho nhau mot dip gan nhat offline o dau do chang han de moi nguoi nam tay- nam chan- biet mec roi se ra mon ra khoai het . Ui cha la vui vui ghe.

Hạng C
1/4/06
863
95
43
Huhuhu , hôm nay xe tôi đi xét xe tưởng bình thường chả phải lo lắng gì cả vì xe mới tinh, thế mà cũng bị hành các bác à. Chả là cái chỗ cà số máy xe nó có một cái vệt gì đó trên một con số. Thế là bị hẹn tuần sau lên làm giám định mới ghê chứ . Đúng là xe giờ biển là 56N , nhìn nó cứ sao sao ấy các bác à, em nhìn chả thấy cảm tình gì cả- cứ như là xe khách ấy chứ không phải xe nhà.

Hạng D
15/7/09
1.092
6
38
Tp.HCM

HI các Bác,
Hôm nay đi nhận em Getz ( Chưa có giấy tờ HQ) liều mạng chạy về nhà ngắm em vợ 2...hehe. Các chú xxx đứng bên đường ngắm em nó mà chẳng biết xe chua co giấy...
Các bác à, Tắt máy độp Côn vô số nghe tiếng kêu lục cục ...trong máy có sao kg? Tui hỏi mấy kỹ thuật Hyundai nó nói kg sao cả ( Có tin được kg?). Các Bác giàu có kinh nghiệm cho em biết với nhé. Thanks các Bác.

Note: Các Bác oi, Cái sàn nó để không vậy dơ quá minh mua miếng gi đắp lên cho em no bẩn chứ nhể? Mua loại gì ở đâu vậy các Bác?

Last edited by a moderator:
Hạng B2
21/4/09
437
563
93
chúc mừng bác mới lấy được xe, xe của bác màu ghi vàng hay bạc nhìn không rõ, về vụ sàn bẩn thì bác cứ ra ADV lót sàn là xong, còn không mua mấy tấm "bi" lót đỡ khoảng hơn 100k.