Hạng B2
21/4/09
437
563
93
Bác Toàn ơi, em đang bị treo bằng rồi, hôm 2/9 đi Daklak khi qua Thủ Dầu 1 do sơ ý nên bị bắn tốc độ ở TX, 74/50 đóng phạt hết 2tr rồi còn bị giam bằng 30 ngày, tình hình này làm sao đi off với các bác được đây, phải chờ đến 3/10 em mới lấy bằng về. cả nửa tháng nay em không dám ra đường, cuối tuần này có việc bắt buộc phải đi Đồng Tháp, không biết thế nào đây, chắc cứ đi và cẩn thận tuân thủ tuyệt đối luật giao thông chắc là không sao. nhưng lỡ chắng may bị CA thổi thì thế nào nhỉ, các bác có biết sẽ bị phạt như thế nào không?

Hạng D
15/7/09
1.092
6
38
Tp.HCM
luunguyen nói:
Bác Toàn ơi, em đang bị treo bằng rồi, hôm 2/9 đi Daklak khi qua Thủ Dầu 1 do sơ ý nên bị bắn tốc độ ở TX, 74/50 đóng phạt hết 2tr rồi còn bị giam bằng 30 ngày, tình hình này làm sao đi off với các bác được đây, phải chờ đến 3/10 em mới lấy bằng về. cả nửa tháng nay em không dám ra đường, cuối tuần này có việc bắt buộc phải đi Đồng Tháp, không biết thế nào đây, chắc cứ đi và cẩn thận tuân thủ tuyệt đối luật giao thông chắc là không sao. nhưng lỡ chắng may bị CA thổi thì thế nào nhỉ, các bác có biết sẽ bị phạt như thế nào không?

Em thấy bác hỏi việc này ở đâu đó rồi...và đã chi bùn . Năm ngoái em bị 5 chai gần ở dầu giây do phóng đến 135km/h. Sao khi chung bác kg chi chút đỉnh để đem em bằng về luôn..?Nếu còn bằng photo công chứng đem theo có gì khóc lóc ỉ ôi kẹp thêm ''Bác'' cho đỡ chứ biết sao đây bác. Đi chuẩn chắc kg sao đâu Bác. Em chạy mấy năm mới bị dính 1 lần, mà toàn chạy đi tỉnh kg à.
Còn luật qui định : Phạt từ 1 chai-2 chai nếu đều khiển xe oto kg có giấy phép lái xe....

vo2
Hạng B1
10/8/09
73
4
0
24
Moi qui vi hoi Getz

Vao dung 8h30 ngay 30 thang 09 tap trung tai dinh Doc Lap de tham du buoi ra mat hoi Getz TP.HCM.
Thanh phan tham du gom: CT TD Hyundai HQ
CT HH OTO VN
CT UBND TP
Cac don vi bao chi trong va ngoai nuoc.
......v.v.v
Chuong trinh cu the se duoc phat tren song DTHVN & HCM
....................
Kimh mong qui vi danh chut thoi gian ngan vang de den tham du day du.

Than moi.
HH xeumbala HCM
da ky

56n
Tập Lái
4/9/09
4
0
0
34
vo2 nói:
Moi qui vi hoi Getz

Vao dung 8h30 ngay 30 thang 09 tap trung tai dinh Doc Lap de tham du buoi ra mat hoi Getz TP.HCM.
CT HH OTO VN
CT UBND TP
......v.v.v
....................

Than moi.
HH xeumbala HCM
da ky

Hôm 30/09 Off thế nào bác nhễ!Tiếc là trễ 1 bước!
Có lưu lại Pic nào bác post ae xem tí?

vo2
Hạng B1
10/8/09
73
4
0
24
56n nói:
vo2 nói:
Moi qui vi hoi Getz

CT HH OTO VN
CT UBND TP
......v.v.v
....................

Than moi.
HH xeumbala HCM
da ky

Ai chà là wanh trang lem bac oi...way phin chup hinh lia lia va nhieu nua. Cac LL luon qua luon lai thay ma ..kho cai than. hehe

56n
Tập Lái
4/9/09
4
0
0
34
vo2 nói:
56n nói:
vo2 nói:
Moi qui vi hoi Getz

CT HH OTO VN
CT UBND TP
......v.v.v
....................

Than moi.
HH xeumbala HCM
da ky

Ai chà là wanh trang lem bac oi...way phin chup hinh lia lia va nhieu nua. Cac LL luon qua luon lai thay ma ..kho cai than. hehe

Bác up vài pô lên AE thưo83ng lãm?