Hạng C
21/10/07
796
72
28
viet nam
Re:Đơn xin thành lập Chi Hội Ssangyong (SSFC), diễn đàn otosaigon.

otosaigon nói:
Hiện BĐH đang ưu tiên xem xét thành lập cho chi hội Kia trước. Còn Nhantiensinh... chuẩn bị bán xe rồi mà? :D ..

cái bác này . bán rồi lấy gì đi offroad với bác đây hả .

Hạng C
21/10/07
796
72
28
viet nam

thiệt là khó lắm. bác otosaigon nói anh em mình cố gắng tích cực phong trào lên đi mới cấp sổ hồng đó là điều lệ chung của tất cả các chi hội .
cố lên anh em ơi . người ngày càng giàu , đất ngày càng hiếm. tích cực lên thôi.

Hạng D
1/12/06
1.016
11
38
60

nhamtiensinh nói:
thiệt là khó lắm. bác otosaigon nói anh em mình cố gắng tích cực phong trào lên đi mới cấp sổ hồng đó là điều lệ chung của tất cả các chi hội .
cố lên anh em ơi . người ngày càng giàu , đất ngày càng hiếm. tích cực lên thôi.
Tích cực nữa là sao bác?Trong quy chế thành lập các chi hội có nói về cái này đâu bác!
Bác nhảm đọc kỹ lại đi nhé:http://www.otosaigon.com/forum/m973043.aspx

Hạng D
22/10/07
1.921
9
38
Melbourne, Australia

Chắc ý bác Lơ là anh em hội Ssangyong không tích cực đi off chung với OS. Lạ là điều lệ rõ ràng không đề cập đến chuyện này. 
Nhưng đất đai lúc này chỗ nào cũng quý hơn vàng mà. Các bác cố cày cuốc để đi off nhé.

Hạng C
21/10/07
796
72
28
viet nam

bác lơ ơi . xem giúp em cái nè.

Hạng D
20/5/05
2.992
12
38
47

alo bác lơ...cho tụi em tí đất dung thân...

Hạng B2
18/4/10
120
0
0

theo mình là mình đã có nhóm topic trên ÓS là được rùi, cứ chơi cho thoải mái đi bác. Topic mình có nhiều bài viết và hình ảnh giá trị là sẽ có đông thành viên thui. Xin mà làm gì, cứ để đó khi nào Os yêu cầu tha thiết nhất thì mình thủng thỉnh xem xét rùi nộp đề nghị / yêu cầu công nhận. Bác nào thấy ý kiến mình hay thì cho một cái
hay nhiều cũng được....hi hi...

Hạng D
31/10/08
1.288
6
38

. bác ngủ sớm , mai đi công tác kìa !

Hạng D
22/10/07
1.921
9
38
Melbourne, Australia

tammatkieng nói:
theo mình là mình đã có nhóm topic trên ÓS là được rùi, cứ chơi cho thoải mái đi bác. Topic mình có nhiều bài viết và hình ảnh giá trị là sẽ có đông thành viên thui. Xin mà làm gì, cứ để đó khi nào Os yêu cầu tha thiết nhất thì mình thủng thỉnh xem xét rùi nộp đề nghị / yêu cầu công nhận. Bác nào thấy ý kiến mình hay thì cho một cái 

... Hoan hô tinh thần lạc quan của bác tammatkieng.

Hạng D
1/12/06
1.016
11
38
60

tammatkieng nói:
Vấn đề nằm ở chỗ khác bác ơi!Các thành viên SS đã họp và quyết định thành lập chi hội SSangyong và đã bầu ban lãnh đạo chi hội theo đúng quy chế của O S đưa ra,vậy thì ban ĐH OS phải có trách nhiệm công nhận quyết định của các thành viên SS cũng như các vấn đề liên quan khác theo đúng tinh thần:anh em OS giao lưu bình đẳng!