43K confirmed
Hạng B2
10/4/10
297
118
43
Re:Đơn xin thành lập Chi Hội Ssangyong (SSFC), diễn đàn otosaigon.

Bác tammatkieng nói đúng quá. Miễn là anh em SSFC mình tham gia off vui vẻ, hoành tráng là ok rồi. Lúc đó OS mời mình thì mình mới tham gia. Mình cũng có bản sắc riêng của hội SSFC chứ. Đề nghị cuối tháng này Bác Suv75, Bác Davidtvt, bác nhantiensinh tổ chức off xa nhà cho vui.

Hạng D
22/10/07
1.921
9
38
Melbourne, Australia

Sáng nay em mới ra sân cổ vũ cho bác davidtvt và gặp bác Lơ, bác ấy đã hứa sẽ giải quyết việc thành lập chi hội sau khi giải bóng đá OS kết thúc. Hy vọng bác Lơ giữ lời.

Hạng D
20/5/05
2.992
12
38
47

dù sao thì mình cũng theo luật bác Lơ...tôn trọng nhau tí....dẹp cái tôi là xây dựng nhau tốt....mong SSFC thành công lâu dài..

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Việc thành lập chi hội là mục đích giao lưu giữa các thành viên Online cũng như offline, xét về tiêu chí tham gia đội bóng cũng là chưa đủ. Vì giải thì chỉ có 1 năm 1 lần, quan trọng là cái "chất" của chi hội đó như thế nào.

BDH sẽ đánh giá và xem xét để có thể đáp ứng "tâm tư và nguyện vọng" của các bác trong thời gian sớm nhất.

Hạng D
22/10/07
1.921
9
38
Melbourne, Australia

Xin lỗi bác Lơ cho em đính chính một chút. Việc được hay không được tham gia OS cup đối với anh em hội Ssangyong thật sư không phải là mối quan tâm của bọn em, vì số bác tham gia đá bóng chỉ khoảng 1/3 số thành viên của hội Ssangyong, hiện đã đăng ký và đang sinh hoạt thường xuyên tại TP.HCM.
Ý nguyện của anh em là được ban điều hành OS công nhận và được tham gia vào các hoạt động của otosaigon.com dù online hay off-line một cách tích cực và bình đẳng như các chi hội khác.
Em thiển nghĩ, có lẽ bác Lơ hay tin Ssangyong Motor vẫn có thể sẽ bị phá sản nên không hào hứng lắm với việc cấp đất cho hội. Nếu như vậy thì bọn em không có con đường nào khác là tiếp tục hoạt động "bán công khai" trên OS vậy. Việc bác còn cho phép duy trì box Ssangyong trên diễn đàn cũng đã là đáp ứng cao nhất của bác trong thời điểm này rùi.

Hạng B2
4/3/10
124
0
0

Ý bác Lơ nói là hội mình chưa có đủ chất. Mà "chất" thì không định nghĩa được trong quy định của OS. Bác HT tạm thời bỏ qua vụ này đi.

Hạng B1
10/6/10
71
0
0

BlueRex nói:
Ý bác Lơ nói là hội mình chưa có đủ chất. Mà "chất" thì không định nghĩa được trong quy định của OS. Bác HT tạm thời bỏ qua vụ này đi.

Theo em nghĩ chất là chất cồn từ 5% hay 45% đó bác....SSFC lâu lâu mời bác Lơ off

Hạng B2
4/3/10
124
0
0

"Chất" kiểu bác F4Phantom nói thì trong SSFC chỉ có bác nhamtiensinh là đạt yêu cầu.

Hạng D
20/5/05
2.992
12
38
47

BlueRex nói:
"Chất" kiểu bác F4Phantom nói thì trong SSFC chỉ có bác nhamtiensinh là đạt yêu cầu.

cũng chưa chính xác...giờ nhà ta có thêm bác 43K....siêu luôn á

Hạng D
22/10/07
1.921
9
38
Melbourne, Australia

Anh em lên đây vui là chính. Đã biết có cơ chế xin-cho thì sẽ lắm nhiêu khê. Thôi thì ta cứ sinh hoạt đều đặn cho có chất. Đến một ngày nào đó, bác Lơ có thể sẽ xét lại. Bằng không thì ta dọn qua sinh hoạt ở diễn đàn khác thôi.
Cứ vui đi các bác. Còn box để vô 8888 là tốt rùi.