Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
4/9/14
85
18
8
Kg biết ai à, bonbanhxequay = Thu Chiến á, phải không HaiChau.
Gìa mà để tụi nhỏ nó chửi mà cười khà khà không biết nhục.

Hạng C
18/2/09
605
539
93
HCM
Công nhận mấy bác hay thiệt . Ngồi suy đoán ra tùm lum . Sao không thấy 4b với Thu Chiến trả lời vậy ta ? Chỉ tại em mà mấy ông kia trốn luôn ... Yếu .. ke ke
Nhu mà lỳ

Hạng D
8/3/13
1.156
13.964
113
Công nhận mấy bác hay thiệt . Ngồi suy đoán ra tùm lum . Sao không thấy 4b với Thu Chiến trả lời vậy ta ? Chỉ tại em mà mấy ông kia trốn luôn ... Yếu .. ke ke
Chữ "yếu" này em hay thấy bác Chienthanden dùng nè.

Hạng B2
4/11/14
154
406
63
Lâu quá e cũng không vào box nha.
Tình hình thế nào có bác nào tóm tắt trong 3 nốt nhạc giúp e được ko a ?

• Like
Reactions: Gà Trống
Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50
Thưa các bác, các mợ,
Với quyết định không thể thay đổi của bác HP captiva_11, và em thấy đa số ace thành viên ủng hộ. Vậy em cũng kính chúc bác captiva_11 vui vẻ vội vàng về hưu ạ. Em mong muốn bác vẫn tiếp tục chơi với ace với những nick đã có và tiếp tục làm vai trò cố vấn cho những hoạt động của chi hội trong thời gian tới ạ.
Nhân tiện em cũng xin mạn quyền ( nói thật không ai vote cho em xuống công khai thì e không thể im lặng, dù sao em cũng bị nói nhiều rồi) đề cử bác HQExpress đảm nhận vai trò Hội Phó chi hội GMFC.
Em sẽ làm thớt riêng và hội mình chỉ cần trên 20 phiếu thuận là quyết luôn ạ. Tuy nhiên BQT diễn đàn luôn có những mốc thời gian cố định để tái thay đổi HT/HP đồng loạt nên title cũng không thay đổi liền, các ace cũng không bận tâm nhiều nhé. Cứ chơi như đã từng chơi ạ.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
4/9/14
85
18
8
hôm nay HT lại xuất hiện, vậy HT vẫn không thay đổi, chỉ đổi HP thôi ah.

Status
Không mở trả lời sau này.