Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
8/3/13
1.156
13.964
113
Hahaha, việc nào ra việc đó, đây là thớt xin thôi chức của bác HP, mà như bác HT thông báo là đã duyệt nên em đang chờ bác Cap 11 làm 1 buổi "nhẹ nhẹ" chúc mừng bác hạ cánh an toàn :).
Em hóng để xin đi ké. He he

Hạng D
21/3/14
1.676
726
113
30
Hahaha, việc nào ra việc đó, đây là thớt xin thôi chức của bác HP, mà như bác HT thông báo là đã duyệt nên em đang chờ bác Cap 11 làm 1 buổi "nhẹ nhẹ" chúc mừng bác hạ cánh an toàn :).
hehe duyệt theo mức độ phòng ban, đơn phải gửi lên Tổng GD và chờ ra quyết định. Khi nào có quyết định là hú bác captiva_11 ngay.

Hạng F
5/3/10
5.995
31.303
113
Đau đớn thay danh dự của con ngừoi, thấy mình xuất hiện ,mọi ngừoi tránh xa, sống sao nhục thế Beerguy.
tui hổng tránh xa à nhen. trái lại nhờ có anh bia gai mà box này mới sống động đóa

Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50
Nhận pm mật của bác HP em tức tốc quánh xe ra PT, gần đến PT gặp bác seventseat ( tưởng cũng nhận pm giống em :D).
Hình ảnh làm bằng chứng
Đơn xin về hưu và thôi chức Hội Phó

Tố thứ 7 bác HP đã "hạ cánh nhẹ nhẹ" tại dragon beach dồi nhưng ko thấy thầy 7???? Ha ha ha
Đơn xin về hưu và thôi chức Hội Phó

• Like
Reactions: sevenseat
Hạng D
Nhận pm mật của bác HP em tức tốc quánh xe ra PT, gần đến PT gặp bác seventseat ( tưởng cũng nhận pm giống em :D).
Hình ảnh làm bằng chứng
View attachment 288963
Tố thứ 7 bác HP đã "hạ cánh nhẹ nhẹ" tại dragon beach dồi nhưng ko thấy thầy 7???? Ha ha ha
View attachment 288964
Hahaha, em đâu có nhận PM mật đâu, em nghe nói tối đó có múa lửa tại dragon beach mà bác HT

Status
Không mở trả lời sau này.