Hạng C
27/5/14
57
8
8
32
lượn gg thấy đợan này "Hybrid là dòng xe sử dụng kết hợp động cơ đốt trong truyền thống và một hay nhiều động cơ điện để tạo ra lực kéo. Hai loại động cơ này trên xe hybrid kết hợp nhằm đạt những tiêu chí khác nhau, tùy vào mục đích của nhà sản xuất nhưng có hai mục đích chính là tiết kiệm nhiên liệu và tạo ra hiệu suất cao." --> nghe hấp dẫn vãi nhờ

Hạng C
2/6/14
50
9
8
46
khả năng tiết kiệm nhiên liệu, thân thiện môi trường, vận hành mạnh mẽ nhưng lại rất yên tĩnh là 3 điểm ngon lành cành đào nhà thằng toy bác ạ

Hạng B2
19/6/14
54
8
8
34
Hình như con Corolla Cross mới của nhà Toy mới ra có tính năng này thì phải

Hạng B1
20/6/14
51
4
8
27
Dạo này báo chí thấy nói nhiều về xe Hybrid, nghe nói thấy nhiều cái hay. Nhưng em biết cái hay ở bển nó khác cái hay ở ta. Không biết trong tình hình thực tế ở Vn, có nên mua xe hybrid không ạ?

Hạng C
21/6/14
54
5
8
46
Xe Hybrid thì chắc là tiết kiệm nhiên liệu hơn đó, mình thấy xe nước ngoài kiểu này nhiều, giờ Toy cũng cập nhật thì chắc mình cũng cân nhắc dòng này

Hạng B2
19/2/14
61
5
18
TSS có 04 chức năng: thắng lại khi gặp vật cản, tự giữ tốc độ, hỗ trợ đi giữa làn đường vs tự chỉnh đèn xe. Mấy bác chưa chắc tay lên cao tốc vẫn ngon lành cành đào nhé

Hạng B1
19/6/14
63
7
8
36
Toy tầm trung mà có cả Hybrid lẫn TSS thì nên tậu bác ạ, với xe tầm trung thì bác là chủ xe đc chiếc xe phục vụ vẫn hơn là đi phục vụ cái xe chứ, mới ra em Corolla Cross đó nghía thử xem bác ơi :))

Hạng C
8/3/14
42
4
8
Mình thì k có gì bàn cãi về ưu điểm của xe Hybrid cả, chỉ k biết khi áp dụng ở Vn mình thì có gì khó khăn k nhể?

Hạng B2
12/6/14
42
6
8
33
Bơm xăng và trong quá trình chạy sinh ra nhiệt, auto nạp điện để hỗ trợ - công nghệ Hybrid thân thiện với môi trường phết

Hạng B1
19/6/14
62
20
8
34
Mình thì k có gì bàn cãi về ưu điểm của xe Hybrid cả, chỉ k biết khi áp dụng ở Vn mình thì có gì khó khăn k nhể?
e nghe nói sử dụng cả 2 động cơ xăng và điện luôn, vừa êm vừa tiết kiệm xăng, chạy đường xá nước mình thì best bài r :))