Hạng B2
21/3/07
422
3
18
Chuẩn.
Năm nay cũng nên làm cái giải nhỏ nhỏ nhể. Tập trung vào phá chuyên nghiệp chứ hành quân theo kiểu vừa onroad vừa offroad kết hợp chụp ảnh thì cũng không cải thiện được thành tích. Có tổ chức giải như thế thì em cũng đi theo phá 1 chân:)
[/quote]

Vậy những chuyến có cả onroad lẫn offroad thì mấy xe chuyên nghiệp nên ở nhà bác F1 nhỉ. Mấy em đấy sau khi hành quân vài tiếng onroad zô đến cửa rừng tòan hỏng máy, hư cầu phải kéo về:D

Hạng C
8/4/09
964
7
18
49
Cá nhân em xin được cảm ơn BTC, Trọng tài, anh em TNV...vì em đã có 2 ngày thi nhiều cảm xúc.
Cảm ơn ACE SOC đã cùng nhau chia ngọt sẻ bùi, đoàn kết vui vẻ..
Lần đầu được tham gia một cuộc thi lớn, không tránh khỏi những bỡ ngỡ và lo lắng, được các bác hội Triton, Jeep HN cùng các CDV ủng hộ nên đội em cũng bớt run.
Xin cảm ơn BTC, cc Trọng tài và ACE tình nguyện viên đã tổ chức & hướng dẫn chu đáo.
Cảm ơn bác Hải Kar động viên em sau mỗi bài thi
Cảm ơn bác Galoper đãi em bữa trưa và cho em ra sân bay trên em xế hộp của bác.
Xin cảm ơn tất cả các bác đã cho chúng em thấy tinh thần ae của các offroader : Đoàn kết, vui vẻ, hòa đồng...
Năm sau em lại ra thi tiếp. Hy vọng sẽ được gặp lại các bác OF.

Anh Ba
15/7/09
6.623
726
113
50
HCMC
bannang.com
Bác Múc người hùng của OS đã xuất hiện rồi kìa
, rữa cúp thôi . Khi nào gặp cho e xin chử ký nhé người hùng .

Hạng C
8/4/09
964
7
18
49
bannang.com nói:
Bác Múc người hùng của OS đã xuất hiện rồi kìa
, rữa cúp thôi . Khi nào gặp cho e xin chử ký nhé người hùng .
Hùng gì bác ui, số em hên thôi.
CN này bác ra liên hoan với tụi em nhé.

Hạng D
7/3/05
1.634
177
63
Mình thì thấy lúc nào bắt tay vào làm thì anh em sẽ họp và cân nhắc nên làm cái gì .chứ nói xuông thì dễ nhưng bắt tay vào làm thì lúc đó mới ra vấn đề .
Còn bi giờ cứ chém cho vui nhà vui cửa thì các bác cứ vù vù !!! nghe cũng khoái phết .

Hạng D
26/11/09
1.342
2
0
Sài Gòn - Cần Thơ
DAOTHOAT nói:
Mình thì thấy lúc nào bắt tay vào làm thì anh em sẽ họp và cân nhắc nên làm cái gì .chứ nói xuông thì dễ nhưng bắt tay vào làm thì lúc đó mới ra vấn đề .
Còn bi giờ cứ chém cho vui nhà vui cửa thì các bác cứ vù vù !!! nghe cũng khoái phết .

em khoái nhất là chém bác Thoát . chém chém chém..vù vù Bác toát mồ hôi hột
chị nhà hum nọ còn phát biểu, ko hiểu anh Dao nhà mình ăn ở làm sao mà bị thàng này chém kinh thế. hi hi

Hạng D
7/3/05
1.634
177
63
PhanLGL nói:
DAOTHOAT nói:

em khoái nhất là chém bác Thoát . chém chém chém..vù vù Bác toát mồ hôi hột
chị nhà hum nọ còn phát biểu, ko hiểu anh Dao nhà mình ăn ở làm sao mà bị thàng này chém kinh thế. hi hi
Xấu tính và ga tô quá đi chứ còn gì nữa 1m2 tới 4-5 thằng vừa gato lại còn tu nghiệp ở nước ngoài môn chém gió nữa chứ .Em điểm mặt từng tên nhé thù dai lắm đó .
1- Muc
2 -Máy dầu
3 -hẠNG 3 mới tới Phan GL

Với lại em nói trước rùi nhà em bê tông mác cao các bác có chém vù vù thì em đây cũng cóc sợ đâu .

NUI
Hạng B2
25/3/10
153
0
0
34
truong195 nói:
@P/S: Lần sau nếu em có thi thì sẽ đề nghị BTC loại bỏ các xe đoạt giải Open năm nay thì mình mới có hy vọng kiếm giải nếu không chuẩn bị được như anh em HN

Đầu tư một xe, thắng giải xong không cho thi nữa thì hợi kẹt.
Vỏ quýt dầy có móng tay nhọn. Năm sau thắng lại các xe đó mới tâm phục khẩu phục.

Đổi bảng số là tiếp tục thi đc thôi bác ui