Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53
Chào các bác,
Đáp lại sự kêu gọi tham gia giải bóng đá OS sẽ diễn ra vào tháng 05/2011 và đồng thời rèn luyện sức khỏe/ thể dục thể thao trong chi hội chúng ta, đội bóng đá GMFC đã được hình thành và tham gia luyện tập từ sau Tết âm lịch.
Không khí luyện tập thể thao rất vui và sôi nổi!
Mời các bác tham khảo tình hình luyện tập của đội bóng ở đây.
http://www.otosaigon.com/forum/Thể-Dục-Thể-Thao-Thành-lập-Đội-bóng-đá-GMFC-Friends-m2926431.aspx

Nay em mở thớt này nhằm kêu gọi sự tham gia đông đảo hơn nữa của các thành viên chi hội chúng ta. Mọi người tham gia theo khả năng/ điều kiện của mình, chủ yếu là tinh thần sát cánh cùng nhau trong các hoạt động của chi hội. Mọi người đăng ký tại thớt này luôn nhé. Hiện tại, các bác có thể tham gia theo các mục sau:
  1. Cầu thủ: khuyến khích các bác trẻ, khỏe, có kỹ thuật càng tốt!
  2. Cổ động viên: tham gia cổ vũ cho đội bóng trong luyện tập và nhất là các ngày thi đấu. Đặc biệt là sự tham gia của các thành viên nữ!
  3. Nhà tài trợ/ thành viên chung tay đóng góp quỹ hội. Quỹ này sẽ dùng cho việc trang trải các chi phí:
    1. Tiền thuê sân tập trước giải
    2. Tiền đồng phục cầu thủ
    3. Giải thưởng cho các cầu thủ thi đấu xuất sắc
    4. Phí tham gia thi đấu (2 ngày), băng rôn cổ động..
Thời gian từ nay đến ngày tham gia thi đấu ko còn nhiều. Các thành viên đội bóng cũng đang ráo riết tập luyện. Rất mong toàn thể chi hội chúng ta nhiệt tình tham gia, tạo sức mạnh và sự phát triển cho chi hội!
Chúc CLB bóng đá thành công!

Nhờ HP Juki cập nhật danh sách đội bóng, danh sách cổ động viên, danh sách nhà tài trợ/ thành viên ủng hộ và thông tin số tài khoản để mọi người thuận tiện tham gia nhé.

Xin cám ơn các bác!

(p/s: em xin tham gia đóng góp quỹ hội 500k)

Last edited by a moderator:
Hạng B2
5/4/10
419
0
0
Việt Nam
Hì hì (gãi đầu:D) Cám ơn bác hội trưởng đã lên tiếng dùm em. Tình hình là rất tình hình, dù giải đấu đã cận kề, nhưng em vẫn băn khoăn cái chuyện kinh phí lắm lắm
. Đây là vấn đề nhạy cảm (đụng đến là nhột liền nên rất nhạy cảm :D:D) nên em không dám đề cập đến, sợ chuyện tiền bạc lại gây hiểu lầm, ảnh hưởng đến tiêu chí của hội.
Tiêu chí của mọi người khi tham gia GMFC là vui vẻ, đoàn kết, thoải mái, giao lưu kết tình huynh đệ... và nhiều mục đích tốt đẹp khác nữa. Sau một thời gian hoạt động, hội lớn mạnh từng ngày, thì phát sinh một số khoản chi tiêu chung, nên là HP kiêm CFO của hội, em cũng đau đầu lắm lắm
. Bác HT đã post lên thì theo ý em cũng trên tinh thần tự nguyện, nhiệt tình, vô tư của mọi người thôi nhé!
Điều đáng quý là tinh thần của hội vẫn được duy trì là mong muốn lớn nhất của các thành viên GMFC mà.
Nếu được, thứ 6 tuần này mời các bác tham gia cổ vũ đội bóng GMFC thi đấu giao hữu cùng KFC -gà rán (KIA FC), em sẽ gom "kế hoạch nhỏ" gây quỹ cho hội mình lun hé!
P/S: em đề xuất ban lãnh đạn- OSPD theo bác HT luôn nhé (đấu giá đê: ai đóng góp cao hơn sẽ được tặng kỷ niệm một nụ hôn thắm thiết dài 5 phút nhá)

Chi hội phó GMFC
13/5/05
2.522
10
38
50
Mợ Juki công bố cái tài khoản để tiện bề ủng hộ ạ...

VIP CARD MEMBER
20/4/07
1.716
185
63
Em già yếu rồi nên không tham gia đội bóng được chỉ biết hưởng ứng lời kêu gọi của bác HT mà thôi.
Em xin góp phần nhỏ vào quỹ nha: 500K (Em sẽ CK vào Bank Acc của Yuki nhé).

Chi hội phó GMFC
13/5/05
2.522
10
38
50
tranguyen nói:
(Em sẽ CK vào Bank Acc của Yuki nhé).
Hy vọng thông tin sau còn chính xác: chuyển 1 trong 3 tài khoản sau (cả 3 càng tốt)...
Thông tin về TK:
ĐOÀN THỊ KIM DUNG
TK: 1604 201 011027
NGÂN HÀNG No&PTNT CN PHÚ NHUẬN (Viết tắt: AGRIBANK PHÚ NHUẬN)

[style="color: #000080;"]Thông tin về TK:
ĐOÀN THỊ KIM DUNG
[/style]<span style=""color: #000080;"">TK: 0331 003 930207 </span>
<span style=""color: #000080;""> VIETCOMBANK BẾN THÀNH </span>

Thông tin về TK:
ĐOÀN THỊ KIM DUNG
TK: 711A 18346093
NGÂN HÀNG CÔNG THƯƠNG CN9 (Viết tắt VIETINBANK CN 9
)

<span style=""color: #000000;"">Ghi rõ: Chuyển tiền đội bóng GMFC-nick để mợ theo dõi... hic... mình thành thư ký của mợ hội phó rùi...</span>

Last edited by a moderator:
Hạng B2
5/4/10
419
0
0
Việt Nam
parisPP nói:
bác xetrau hay bác 4banh hôn hả mợ [:O]
Bác thích bác nào kiss thoải mái, bác cứ chọn, chắc các bác í không nỡ từ chối đâu ^_^ Hài, xin lỗi, em đi ói đây.[>:p][>:p][>:p]

Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53
Juki_Doan nói:
parisPP nói:
bác xetrau hay bác 4banh hôn hả mợ [:O]
Bác thích bác nào kiss thoải mái, bác cứ chọn, chắc các bác í không nỡ từ chối đâu ^_^ Hài, xin lỗi, em đi ói đây.[>:p][>:p][>:p]

Mợ Juki định trao giải "nụ hôn thắm thiết 5 phút" cho nhà tài trợ "vàng" đấy!
Bác nào tố cao nhất sẽ có nguy cơ...ngộp thở/ đột quỵ bởi nụ hôn của mợ HP à!!! Keke

Chi Hội Phó GMFC
12/1/07
504
1
0
Oh, vậy mới đúng theo tinh thần GMFC & Friends chứ. Mọi hoạt động của Hội ta rất cần nên mang tính chất phong trào, quần chúng . . .để mọi người trong Hội cùng tham gia tùy theo sức của mình. Tôi rất ủng hộ lời kêu gọi trên của BLĐ Hội. Mong rằng tất cả ace chúng ta cùng tham gia gánh vác với BLĐ Hội theo tinh thần "ai có súng dùng súng, ai có dao dùng dao. . ." hoặc dùng cái gì gì đó cũng được... để cùng tham gia xây dựng phong trào của Hội ta.
Hưởng ứng lời kêu gọi của BLĐ Hội, minh già cả rồi, lại mới bị chấn thương do tập liệng đá banh nên chắc không dám mạo hiểm ra sân đá tiếp nữa. Xin chuyển sang làm cổ động viên vậy.
Và cũng xin được đóng góp vào quỹ gây dựng phong trào của Hội 1.000.000VND. Sẽ chuyển tiền tươi thóc thật cho mợ Ju.